Star Watermark Ultimate v2.0.2 + Key - Đóng dấu ảnh hàng loạt | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Star Watermark Ultimate là công cụ mạnh mẽ và dễ sử dụng để tạo hình mờ, hình ảnh và đồ họa giúp tạo dấu ấn và bản quyền hình ảnh. Star Watermark là một công cụ thiết yếu cho bất kỳ ai có máy ảnh kỹ thuật số, chuyên gia và người mới bắt đầu hoặc nghệ sĩ đồ họa trên Windows. Với phiên bản miễn phí phần mềm watermarking, bạn có thể thêm nhãn nước văn bản cho ảnh của mình chỉ watermark TEXT, mà còn IMAGE watermark vào ảnh của bạn.

Với giao diện người dùng thông minh của chương trình Star Watermark, chúng tôi tối đa hóa các thao tác đơn giản nhất khi sử dụng chương trình hình mờ miễn phí, chẳng hạn như Kéo và thả tệp ảnh vào phần mềm để thêm tệp nguồn và nhấp vào mẫu hình mờ hoặc tệp nguồn để chỉnh sửa kết quả hình ảnh thủy ấn. Với phần mềm thủy ấn hình ảnh, bạn có thể ký điện tử tác phẩm / ảnh / đồ họa / tác phẩm nghệ thuật của mình và yêu cầu và duy trì sự công nhận mà bạn xứng đáng. Với chương trình thủy ấn ảnh hàng loạt, Bạn có thể xây dựng thương hiệu công ty của mình bằng cách có logo công ty trên tất cả các hình ảnh của bạn. Tránh sự ngạc nhiên khi thấy tác phẩm nghệ thuật của bạn ở nơi khác trên web hoặc trong một quảng cáo.

Với phần mềm Star Watermark, bạn có thể thêm Xoay, Độ trong suốt, Kích thước văn bản, Màu văn bản, Vị trí, Bóng văn bản, v.v. vào ảnh của bạn và bạn có thể thêm dấu nước hình ảnh vào ảnh của mình bằng Vị trí, Xoay và Độ trong suốt. Star Watermark có thể tạo hình mờ cho ảnh của bạn bằng mẫu hình mờ được chọn sau khi bạn thêm tệp từ nút "Thêm tệp" trên thanh công cụ hoặc kéo tệp vào giao diện phần mềm. Bạn có thể nhấp đúp vào một mẫu để chỉnh sửa mẫu hình chìm mờ để tùy chỉnh hình mờ.

Các tính năng của Star Watermark Ultimate
  • Batch Watermark Photos
  • Ảnh kết quả xem trước thời gian thực
  • Hỗ trợ tất cả các định dạng ảnh phổ biến
  • Không chỉ Watermark văn bản mà còn cả Watermark hình ảnh
  • Nhiều tùy chọn để tự tùy chỉnh Watermarking
  • Giao diện người dùng tuyệt vời và dễ sử dụng, chẳng hạn như kéo và thả, nhấp đúp để chỉnh sửa mẫu.

Download Star Watermark Ultimate + Key - Đóng dấu ảnh hàng loạt

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

loloct

Gà con
Star Watermark Ultimate là công cụ mạnh mẽ và dễ sử dụng để tạo hình mờ, hình ảnh và đồ họa giúp tạo dấu ấn và bản quyền hình ảnh. Star Watermark là một công cụ thiết yếu cho bất kỳ ai có máy ảnh kỹ thuật số, chuyên gia và người mới bắt đầu hoặc nghệ sĩ đồ họa trên Windows. Với phiên bản miễn phí phần mềm watermarking, bạn có thể thêm nhãn nước văn bản cho ảnh của mình chỉ watermark TEXT, mà còn IMAGE watermark vào ảnh của bạn.

Với giao diện người dùng thông minh của chương trình Star Watermark, chúng tôi tối đa hóa các thao tác đơn giản nhất khi sử dụng chương trình hình mờ miễn phí, chẳng hạn như Kéo và thả tệp ảnh vào phần mềm để thêm tệp nguồn và nhấp vào mẫu hình mờ hoặc tệp nguồn để chỉnh sửa kết quả hình ảnh thủy ấn. Với phần mềm thủy ấn hình ảnh, bạn có thể ký điện tử tác phẩm / ảnh / đồ họa / tác phẩm nghệ thuật của mình và yêu cầu và duy trì sự công nhận mà bạn xứng đáng. Với chương trình thủy ấn ảnh hàng loạt, Bạn có thể xây dựng thương hiệu công ty của mình bằng cách có logo công ty trên tất cả các hình ảnh của bạn. Tránh sự ngạc nhiên khi thấy tác phẩm nghệ thuật của bạn ở nơi khác trên web hoặc trong một quảng cáo.

Với phần mềm Star Watermark, bạn có thể thêm Xoay, Độ trong suốt, Kích thước văn bản, Màu văn bản, Vị trí, Bóng văn bản, v.v. vào ảnh của bạn và bạn có thể thêm dấu nước hình ảnh vào ảnh của mình bằng Vị trí, Xoay và Độ trong suốt. Star Watermark có thể tạo hình mờ cho ảnh của bạn bằng mẫu hình mờ được chọn sau khi bạn thêm tệp từ nút "Thêm tệp" trên thanh công cụ hoặc kéo tệp vào giao diện phần mềm. Bạn có thể nhấp đúp vào một mẫu để chỉnh sửa mẫu hình chìm mờ để tùy chỉnh hình mờ.

Các tính năng của Star Watermark Ultimate
  • Batch Watermark Photos
  • Ảnh kết quả xem trước thời gian thực
  • Hỗ trợ tất cả các định dạng ảnh phổ biến
  • Không chỉ Watermark văn bản mà còn cả Watermark hình ảnh
  • Nhiều tùy chọn để tự tùy chỉnh Watermarking
  • Giao diện người dùng tuyệt vời và dễ sử dụng, chẳng hạn như kéo và thả, nhấp đúp để chỉnh sửa mẫu.

Download Star Watermark Ultimate v2.0.0 + Key - Đóng dấu ảnh hàng loạt

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
MÌNH THỬ CÁI NHE:)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
MÌNH THỬ CÁI NHE:)

Bạn dùng hay không là quyền của bạn, vì mục đích mình chia sẻ các phần mềm là để phục vụ cho mọi người. Vậy nên nếu phần mềm có ích cho bạn, hãy tải về và sử dụng nó :)

hhax79

Rìu Chiến
Star PDF Watermark Ultimate 2019 là phần phần mềm làm watermark hàng loạt để thêm hình mờ là text hoặc hình ảnh vào mọi trang của file Arcrobat PDF. Với Star PDF Watermark Ultimate, bạn có thể thêm chữ ký, tên công ty, logo... một cách dễ dàng để bảo vệ bản quyền cho file PDF của mình.
Watermark được chèn vào file PDF sẽ giúp người dùng ngăn chặn việc người khác sử dụng hình ảnh của mình mà chưa được sự cho phép và Star PDF Watermark Ultimate được thiết kế chuyên dụng cho công việc này. Phần mềm cung cấp một trong những giải pháp tốt nhất và dễ dàng nhất cho việc tạo và lưu các mẫu watermark trên tài liệu PDF để có thể sử dụng cho những lần về sau.

Star PDF Watermark Ultimate được đánh giá là công cụ mạnh mẽ giúp người dùng có thể thêm hình mờ cho PDF. Bên cạnh đó, nhờ sở hữu một giao diện người dùng thông minh và dễ sử dụng, bạn có thể thao tác cực nhanh thông qua các tính năng kéo thả, hơn nữa bạn có thể thao tác với nhiều file PDF cùng lúc giúp tiết kiệm thời gian.

Tính năng xem trước cho phép bạn duyệt qua những file PDF đã được thêm watermark trước khi quyết định lưu chúng, bạn chỉ việc nhấp đúp chuột lên một mẫu template để chỉnh sửa và sau khi lựa chọn được một template, bạn có thể xem trước hiệu ứng trong thời gian thực.

Cửa sổ làm việc của phần mềm tạo watermark hàng loạt này khá đơn giản và trực quan cho phép người dùng tạo một danh sách các file PDF mà bạn muốn chèn watermark. Bạn có thể xem trước các file PDF đã chọn ở chế độ toàn màn hình và duyệt xem từng trang. Tiện ích cung cấp cho bạn tính năng nhập watermark dạng text, thay đổi text theo font chữ, kiểu font chữ, kích thước và màu sắc, chọn vị trí (chẳng hạn như phía đưới cùng bên trái hoặc bên phải, trên cùng), thay đổi kích thước, xoay theo các hướng hướng, cũng như có thể thêm bóng đổ.

Khi chèn đoạn text watermark, người dùng cũng có thể thêm hiệu ứng 3D hoặc Gradient. Chỉ cần nhấp vào một trong các tùy chọn và thực hiện một số tùy chỉnh theo ý muốn. Với watermark dạng ảnh thì có ít tùy chọn hơn so với text. Đầu tiên bạn chọn đường dẫn đến ảnh mà mình muốn chèn, chọn vị trí chèn trong phần xem trước, thiết lập một số bổ sung theo chiều dọc và chiều ngang, xoay và chỉnh độ trong suốt.

Các tính năng chính của Star PDF Watermark Ultimate 2019

- Thêm hàng loạt hình mờ cho file PDF

- Xem trước kết quả trong thời gian thực

- Thêm cả ảnh mờ văn bản và ảnh

- Nhiều tùy chọn để chỉnh sửa ảnh mờ

- Giao diện trực quan và dễ sử dụng

Release info

+ Title: Star PDF Watermark Ultimate v2.0.2

+ Developer: Home Page

+ Language: English

+ OS: Windows

Download Star PDF Watermark Ultimate 2019 v2.0.2 + K.e.y
68747470733a2f2f7777772e3466696c652e6e65742f3574796339316e6334646b652f537461722e5044462e57617465726d61726b2e556c74696d6174652e322e302e322e7261722e68746d6c
Dán mã HEX ở trên vào trang này để lấy link download nhé (dán vào mục Hex to Text Converter) https://www.online-toolz.com/tools/text-hex-convertor.php
Từ khóa liên quan
#pdf watermark tools
#pdf watermark editor

#thêm watermark vào pdf
#phần mềm tạo watermark cho pdf
#phần mềm tạo watermark hàng loạt

#phần mềm làm watermark
#thêm hình mờ cho pdf

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản 2.0.4 ngày 30/11/2020 cho các bạn sử dụng ;)