Hỏi/ Thắc mắc - Số điện thoại lạ báo bản quyền AutoCAD? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Số điện thoại lạ báo bản quyền AutoCAD?

Bao nhiêu bác đã gặp trương hợp tương tự

• Đã gặp

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không quan tâm

• Do file cài đặt đểu/ Lừa đảo

• Tổng số lượt bình chọn
    4

phuongnhihd001

Búa Gỗ Đôi
Số là mấy hôm trước em có sđt lạ gọi
Nói là bên Autodesk_ Người Việt nam nói
Hoang mang quá các bác ạ

Em nghe máy xong em cứ alo alo, bên kia tự dập máy

Em có cài Cad 2021 và cài thêm cái Autodesk Fusion 360<------

Các bác có gặp cho em ý kiến

handsilver

Búa Gỗ
Do phần mềm Cr@ck thôi, mỗi lần khởi động CAD là bắt chờ 1 thời gian. Cài phiên bản thấp hơn Cr@ck dễ hơn

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Do cr@ck bị lỗi, bạn đang cài phiên bản nào vậy? Có thể truy cập topic bên dưới của mình để download bản AutoCAD bạn mong muốn về máy:

anhtuVN

Rìu Sắt
Bữa cũng cài 1 cái phần mềm bổ sung thêm tính năng cho excel, cài xong thì đúng là xài được có điều là cứ mỗi lần bật thì nó hiện lên 1 cái popup quảng cáo to đùng nằm góc dưới bên trái mà toàn quảng cáo cho ứng dụng việt : zalo, game , .... Click chuột phải là nó tự tắt haha, Cài lại nguyên cái máy. Giờ thấy theo kiểu là phá win thì ko phá win mà Cr@ck tặng kèm quảng cáo, hay kiểu lừa để nạp tiền .

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bữa cũng cài 1 cái phần mềm bổ sung thêm tính năng cho excel, cài xong thì đúng là xài được có điều là cứ mỗi lần bật thì nó hiện lên 1 cái popup quảng cáo to đùng nằm góc dưới bên trái mà toàn quảng cáo cho ứng dụng việt : zalo, game , .... Click chuột phải là nó tự tắt haha, Cài lại nguyên cái máy. Giờ thấy theo kiểu là phá win thì ko phá win mà Cr@ck tặng kèm quảng cáo, hay kiểu lừa để nạp tiền .

Vậy nên khi tải các ứng dụng cr@ck trên mạng, cần tải ở những nguồn uy tín, và nên dùng máy ảo để test kỹ trước khi cài đặt trên máy thật :)

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
Nói về mấy vụ gọi điện thoại thì mình ghét nhất là FECREDIT và HOMECREDIT, mặc dù mình chưa hề vay trả góp từ hai ông anh mà mình kể trên.
Khi mình hỏi anh lấy số điện thoại và họ tên của tôi ở đâu, sao mà anh biết tôi.
Im lặng và cúp máy.
Sau thì nó éo gọi nữa mà ...nhắn tin... ức quá
Tôi gọi lên viettel nó rõ nguồn cơn thì họ mới tha. VL

phuongnhihd001

Búa Gỗ Đôi
Nói về mấy vụ gọi điện thoại thì mình ghét nhất là FECREDIT và HOMECREDIT, mặc dù mình chưa hề vay trả góp từ hai ông anh mà mình kể trên.
Khi mình hỏi anh lấy số điện thoại và họ tên của tôi ở đâu, sao mà anh biết tôi.
Im lặng và cúp máy.
Sau thì nó éo gọi nữa mà ...nhắn tin... ức quá
Tôi gọi lên viettel nó rõ nguồn cơn thì họ mới tha. VL
oài. Đúng mấy hôm nay em toàn số đầu 0287 gọi. Toàn hỏi có quên người này..... Có phải là bọn này không anh

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
oài. Đúng mấy hôm nay em toàn số đầu 0287 gọi. Toàn hỏi có quên người này..... Có phải là bọn này không anh
Mình cũng không nhớ đầu số nó gọi, mà đa số là 09xx.xxx.xxx
Nó mà gọi, bạn cứ nói "bằng cách nài anh chị có số của tôi và biết tôi là ai? Lúc đó nó ghê mình rồi."

Sửa lần cuối: