Hỏi/ Thắc mắc - Smartphone tầm giá 5-8 triệu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Smartphone tầm giá 5-8 triệu

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nhân viên bán hàng tư vấn mà bạn còn nghi ngại thì mở laptop ra gõ vào trang chủ của sản phẩm mà xem. Mua sắm diện thoại di động bây giờ với giá cả như thế nào thì bạn cũng phải có lòng tin vào nó để khi sử dụng bạn không băn khoăn vì bên cạnh đó còn chế độ bảo hàng của chính hãng mà. Nếu bạn chưa tin tư vấn thì hãy nghĩ một đời ta ba trăm đời nó mà.

Cuongaz124

Búa Đá
Nhân viên bán hàng tư vấn mà bạn còn nghi ngại thì mở laptop ra gõ vào trang chủ của sản phẩm mà xem. Mua sắm diện thoại di động bây giờ với giá cả như thế nào thì bạn cũng phải có lòng tin vào nó để khi sử dụng bạn không băn khoăn vì bên cạnh đó còn chế độ bảo hàng của chính hãng mà. Nếu bạn chưa tin tư vấn thì hãy nghĩ một đời ta ba trăm đời nó mà.
Mình đọc review của mấy bạn mua hàng xong comment lên thui. chứ mình chưa ra mua :D

Cuongaz124

Búa Đá
Nhu cầu bạn là gì ? Hàng chính hãng bạn còn phải lo ak
Chính hãng rồi bác ạ. nhưng ý e là e xem mấy bạn đã mua và comment thì thấy kiểu mỗi người 1 ý. Ví dụ pin thì người kêu là dùng tốt pin trâu, người lại bảo pin hụt nhanh, ko biết đâu mà lần. tính hỏi mấy bác thêm vài gợi ý =))

monsoon

Búa Gỗ
tầm tiền đó em nghĩ bác muốn ổn định chơi games, chụp ảnh có thể xem qua mấy con ip cũ xem

tamthangia

Rìu Vàng Đôi
Mỗi ng một nhu cầu , mấy thánh cày game nặng sẽ đốt pin hơn so với ng dùng bt , chưa kể gps hay chỉ dùng 4g , nói chung đốt pin khá nhiều thứ gây ra . thế mình mới hỏi nhu cầu . cứ máy pin 4000 đổ lên là dùng ổn

Shiny

Rìu Sắt
k biết có thật là hàng new chưa kích bảo hành hay hàng dựng k bác?
nếu new thật em cũng định xúc 1 con note model cũ
bạn gọi trực tiếp chủ cửa hàng ấy bạn , mình gọi bạn ấy nói rõ là hàng new fullbox bảo hành 1 năm chứ ko phải hàng dựng gì cả .