SmartMoney - Quản Lý Tài Chính, Chi Tiêu, Thu Nhập | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

SmartMoney - Quản Lý Tài Chính, Chi Tiêu, Thu Nhập

xensius

Gà con
Mình mạn phép giới thiệu tới anh em tool quản lý chi tiêu cá nhân đơn giản và hiệu quả.

Link tải cho anh em cần: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.chikik.smartmoney&hl=vi

CR_UJhYJzPxQVXBf3vkob7HzX6d65XdF1f4EjOPkW2Ub1GEecmBr4890W9pqnE_qrA=w2400-h1178-rw

Hỗ trợ anh em quản lý, theo dõi các thông tin chi tiêu tiền bạc của mình. Thống kê tổng tài sản của anh em hiện tại được bao nhiêu (đủ tiền cưới vợ, mua nhà chưa :)) ).

SmarMoney quản lý tài chính, chi tiêu của anh em với các tính năng:

Quản lý giao dịch chi tiêu
Quản lý giao dịch đầu tư
Quản lý giao dịch cho vay
Quản lý khoản nợ
Quản lý ví (Cash, Debit, Credit, ATM)
Thông tin thống kê
Chuyển đổi ngoại tệ:
có thể chuyển đổi ngoại tệ của tất cả các đơn vị tiền tệ trên thế giới.
Thông báo đến hạn đòi nợ hay lấy lại tiền lời từ đầu tư, hoặc hạn trả nợ của anh em

*** SmartMoney hỗ trợ tất cả các đơn vị tiền tệ trên thế giới. Anh em có thể chọn đơn vị tiền tệ của mình trong menu của ứng dụng ***

Thank anh em đã ghé quá POST. :))))