Desktop & Văn phòng  Smallpdf Pro Accounts - Pdf software made easy!

naroto

Smallpdf là trang web/phần mềm giúp bạn làm việc với tập tin pdf, dễ dàng xây dựng, chỉnh sửa, cắt ghép, chuyển đổi các định dạng pdf sang word, powerpoint và ngược lại. Smallpdf có mặt trên nền tảng đám mây, máy tính Windows, Mac, Mobile, tuy nhiên làm việc trực tuyến trên đám mây sẽ là lựa chọn tốt nhất với 20 công cụ để bạn xử lý tập tin pdf, so với vài công cụ trên ứng dụng máy tính để bàn.
Để sử dụng Smallpdf bạn có thế truy cập trang chủ, đăng nhập bằng thông tin tài khoản mình chia sẻ bên dưới, hoặc tải về ứng dụng cho máy tính Windows, Mac, Mobile nếu muốn!

Home page:
View hidden content is available for registered users!
Support:
- MOBILE APPS: IOS App - Android App
- DESKTOP APPS: Windows App - MacOS App
- WEB EXTENSIONS: Chrome Extension - G Suite App - Dropbox App
All Smallpdf Tools:
  • Compress PDF: Giảm kích thước tệp PDF của bạn mà không làm giảm chất lượng
  • PDF Converter: Chuyển đổi các tệp Word, PowerPoint và Excel sang và từ PDF
  • PPT to PDF: Chuyển đổi PowerPoint sang tài liệu PDF
  • PDF to PPT: Chuyển đổi PDF sang PowerPoint có thể chỉnh sửa
  • JPG to PDF: Chuyển đổi hình ảnh JPG, PNG, BMP, GIF và TIFF sang PDF
  • PDF to JPG: Trích xuất hình ảnh từ tệp PDF của bạn hoặc lưu từng trang thành một hình ảnh riêng biệt
  • Excel to PDF: Chuyển đổi bảng tính Excel sang tài liệu PDF
  • PDF to Excel: Chuyển đổi PDF sang bảng tính Excel có thể chỉnh sửa
  • Edit PDF: Thêm văn bản, hình dạng, hình ảnh và chú thích thủ công vào tệp PDF của bạn
  • PDF Reader: Đọc, in và chia sẻ tệp PDF trực tuyến
  • Number Pages: Chèn số trang trong PDF một cách dễ dàng
  • Delete PDF Pages: Xóa một hoặc nhiều trang khỏi tệp PDF của bạn
  • Rotate PDF: Xoay một hoặc tất cả các trang trong tệp PDF của bạn
  • Word to PDF: Chuyển đổi tài liệu Word sang tệp PDF
  • PDF to Word: Chuyển đổi PDF thành tài liệu Word có thể chỉnh sửa
  • Merge PDF: Kết hợp nhiều tệp PDF thành một tài liệu thống nhất
  • Split PDF: Trích xuất các trang từ tệp PDF của bạn hoặc lưu từng trang dưới dạng tệp PDF riêng biệt
  • eSign PDF: Tạo chữ ký của bạn, ký vào tệp PDF của bạn và yêu cầu mọi người ký
  • Unlock PDF: Xóa mật khẩu, mã hóa và quyền khỏi tệp PDF của bạn
  • Protect PDF: Thêm mật khẩu và mã hóa tệp PDF của bạn
Download: Accounts:
Chúc các bạn online vui vẻ!​

Trả lời

ghost_tuyen

Rìu Vàng
app này convert sang excel có chuẩn ko bác
ý bác là cái app ABBYY findreader này hả. Hiện tại ABBYY là phần mềm bá nhất trong giới pdf về edit offline rồi đó bác. Mình từng sài acrobat dc, phatom, nitro nhưng cũng không bằng em ABBYY này. Hồi trước trên diễn đàn có bác chia sẻ các thông version 15, nhưng sau đó bác ấy xóa content rồi (chỉ để lại tiêu đề) chắc do nhiều người chia sẻ lung túng quá.

Nobika390

Rìu Sắt
em small pdf này ý ạ, thấy nhiều người dùng mà em đang dùng cái nitro pro thấy convert ko chuẩn lắm
ý bác là cái app ABBYY findreader này hả. Hiện tại ABBYY là phần mềm bá nhất trong giới pdf về edit offline rồi đó bác. Mình từng sài acrobat dc, phatom, nitro nhưng cũng không bằng em ABBYY này. Hồi trước trên diễn đàn có bác chia sẻ các thông version 15, nhưng sau đó bác ấy xóa content rồi (chỉ để lại tiêu đề) chắc do nhiều người chia sẻ lung túng quá.

vienga

Búa Gỗ Đôi
Mới review xem thử tài khoản thì thấy cho dù là tài khoản vip, thì khi convert từ 1 file pdf scan dạng picture qua Word thì phần mềm không nhận dạng chữ được tiếng Việt nào luôn. Có thể là tuỳ file. Được cái khi mình convert xong rồi thì cấu trúc của file Word vẫn còn giữ nguyên không thay đổi. Ngoài ra khi mình convert một file pdf mà có công thức toán học thì phần mềm vẫn giữ nguyên được định dạng của công thức sau khi chuyển đổi, cái đó là cái hay. Đang muốn tìm một phần mềm hoàn chỉnh hỗ trợ OCR Tiếng Việt mà khó quá :(
Link file để các bạn convert thử : https://moet.gov.vn/content/tintuc/Lists/News/Attachments/6589/Cong van.pdf
Dù sao đi nữa thì vẫn cảm ơn rất nhiều vì tinh thần đóng góp của chủ top

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Mới review xem thử tài khoản thì thấy cho dù là tài khoản vip, thì khi convert từ 1 file pdf scan dạng picture qua Word thì phần mềm không nhận dạng chữ được tiếng Việt nào luôn. Có thể là tuỳ file. Được cái khi mình convert xong rồi thì cấu trúc của file Word vẫn còn giữ nguyên không thay đổi. Ngoài ra khi mình convert một file pdf mà có công thức toán học thì phần mềm vẫn giữ nguyên được định dạng của công thức sau khi chuyển đổi, cái đó là cái hay. Đang muốn tìm một phần mềm hoàn chỉnh hỗ trợ OCR Tiếng Việt mà khó quá :(
Link file để các bạn convert thử : https://moet.gov.vn/content/tintuc/Lists/News/Attachments/6589/Cong van.pdf
OCR trọn bộ PDF thì mình không biết, nhưng về công thức toán thì có Mathpix Snip dùng rất ngon. Có ứng dụng desktop, free mỗi tháng 50 snip, tạo không giới hạn acc free nên khá thoải mái.

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Như mình đã đề cập ở trên, khoản OCR thì ABBYY vẫn đỉnh của chóp bác ạ. Chế độ mà ABBYY convert ngon nhất là scan grey, dpi 300

ảnh test

lequocan

Gà con
Cảm ơn bài chia sẻ của bác nha, em đang sài foxit phantom nhưng mà nó convert lâu quá:(

mình đang xài abbyy, thấy cũng được, nhận tiếng việt tốt mà ta, mà tốt nhất là không dùng file scan, mà dùng file ảnh độ phân giải cao