Thiết kế & Đồ họa - Simplify3D v4.1.2 (x86/x64) Full - Hỗ trợ in 3D | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Simplify3D v4.1.2 (x86/x64) Full - Hỗ trợ in 3D

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Simplify3D là phần mềm thiết kế để chuẩn bị các mô hình cho in 3D, với chức năng tuyệt vời để có được chất lượng in tốt nhất. Với Simplify3D, bạn có thể nhập và xuất các mô hình, cắt, cắt và gửi để in trong vài phút. Chương trình phù hợp với hầu hết các máy in 3D. Simplify3D có số lượng cài đặt khổng lồ cho mọi sở thích và cũng có khả năng in từ ổ flash USB hoặc thẻ SD. Cắt các mô hình của bạn trong vài giây, thậm chí không vài phút.

Simplify3D là trình cắt nhanh nhất trên thị trường, cho phép bạn dễ dàng và nhanh chóng thực hiện một số lượng lớn các lần lặp để có kết quả tốt nhất. Tạo hỗ trợ đã trở nên dễ dàng hơn. Chương trình tự động tạo hỗ trợ dựa trên các góc và cũng cho phép bạn thêm hoặc xóa chúng khi cần. Tùy chỉnh bố cục, kích thước và góc cho hỗ trợ của bạn. Hủy bỏ hỗ trợ mà không làm hỏng phần.

Chương trình cho phép bạn thực hiện các hiệu ứng chuyển màu rõ ràng và tạo ra các chi tiết và gam màu chất lượng cao. Tải về các mô hình đa phần. Dễ dàng thao tác và in chúng, cho phép bạn tiết kiệm thời gian và tăng hiệu quả. Chọn chế độ in lớp hoặc tuần tự. Thay đổi các thông số như độ dày lớp, nhiệt độ, kích thước cho từng phần. Dừng lãng phí thời gian và tiền bạc vào các đối tượng in không thành công. Chế độ xem trước hoạt hình rất chi tiết cho phép bạn hình dung mọi khía cạnh của mô hình trước khi gửi nó để in. Thành tựu của chất lượng cao cũng là do số lượng lớn cài đặt in. Chương trình có chức năng tính toán sơ bộ thời gian, số lượng vật liệu.

Các tính năng của Simplify3D
  • Simplify3D đã triển khai một hệ thống in đường viền thử nghiệm mô hình (SKIRT) để kiểm tra hiệu chuẩn bảng, chất lượng nhựa và phát hiện lỗi
  • Thiết lập nâng cao các chế độ in cho các lớp khác nhau của mô hình.
  • Simplify3D cũng cho phép bạn đặt kích thước in
  • Chương trình có chức năng BRIM tích hợp, dễ dàng cho phép bạn, mà không cần thay đổi mô hình trong trình chỉnh sửa đồ họa, để nhanh chóng in một phần phức tạp.
  • Chức năng BRIM cho phép bạn gắn các góc một cách an toàn khỏi bị dính và không làm hỏng phần đã hoàn thành, chức năng này cũng kinh tế hơn chức năng RAFT nổi tiếng trong Makerware
  • Khả năng tạo hỗ trợ theo cách thủ công khi bạn thấy cần thiết giờ đã trở nên đơn giản và tiện lợi, và quan trọng nhất
  • Điều chỉnh Layer - cho phép chọn độ dày, số lượng của các bức tường, sự chỉ đạo của điền, tốc độ của lớp đầu tiên, mức độ điền của lớp đầu tiên
  • Chức năng tạo hỗ trợ cũng được cấu hình rất tùy chọn. Bạn có thể thay đổi điền vào hỗ trợ (từ đó tiết kiệm vật liệu), đặt góc độ hỗ trợ sẽ được tạo và hơn thế nữa.
Download Simplify3D v4.1.2 (x86/x64) Full - Hỗ trợ in 3D

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Sao không thấy link đâu hết vậy ạ?

Có lẽ từ sau bạn nên để ý kỹ hơn các nội dung mình viết ở trong topic để tránh mất thời gian cho bạn khi bạn phải chờ mình reply phản hồi lại.
Ở bài viết mình có chia sẻ mã Hex, và cách chuyển đổi mã Hex đó sang link download thì mình đã có 1 topic hướng dẫn post ngay ở #1 bài viết này rồi.
Do vấn đề bản quyền nên phải chia sẻ ẩn, kín như vậy!
Trong trường hợp bạn không nhìn thấy mã Hex thì đây là mã của bạn:
View hidden content is available for registered users!

GioLangLe

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn cậu vì mình sơ ý.
Mình báo cáo lại là bản x64 cài đặt bị lỗi. XXX không đc. Bản x86 thì oke

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cảm ơn cậu vì mình sơ ý.
Mình báo cáo lại là bản x64 cài đặt bị lỗi. XXX không đc. Bản x86 thì oke

1. Bạn cài đặt bản x64 bị lỗi gì?
2. Cr@ck không được cụ thể là sao?
Cung cấp cho bạn thêm thông tin, là mình cài test phần mềm trên máy cá nhân của mình là phiên bản x64 nhé, có chữ Licensed to God ở trong phần mềm (nghĩa là đã được kích hoạt thành công).

killbom

Gà con
bác chủ top ơi, bác còn backup phần mềm này không ạ.
Em vào link trang tiếng nga thì nó báo như này rùi :(

Error
Unfortunately, there is no such page.
Perhaps you entered an incorrect address or the page has been deleted.
Look in the Cloud or go to the home page.
Cloud

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
bác chủ top ơi, bác còn backup phần mềm này không ạ.
Em vào link trang tiếng nga thì nó báo như này rùi

Error
Unfortunately, there is no such page.
Perhaps you entered an incorrect address or the page has been deleted.
Look in the Cloud or go to the home page.
Cloud

Đã fix lại link mới cho bạn rồi nhé, bạn chọn 1 trong 2 link để tải về máy của mình ;)