Phần mềm khác - SimpleMind Pro 1.29.0 b6006 Full - Vẽ sơ đồ tư duy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác SimpleMind Pro 1.29.0 b6006 Full - Vẽ sơ đồ tư duy

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
SimpleMind Desktop Pro là một công cụ phần mềm tuyệt vời cho các phiên động não. Bạn ngồi với bạn bè và thảo luận về những ý tưởng khác nhau. Bất cứ ai nói với bạn, bạn vì một số lý do từ chối ý tưởng của mình và đưa ra một ý tưởng khác. Thảo luận về những thách thức. Lưu ý những điểm quan trọng. Nhưng ở đâu? Nó hoạt động trên giấy, nhưng nó có nhiều hạn chế, ví dụ: bạn không thể đính kèm hình ảnh, bạn không thể lưu tệp âm thanh về ý tưởng, bạn không thể dễ dàng thực hiện các chỉnh sửa cần thiết.

Với SimpleMind, tất cả những vấn đề này đều được giải quyết. Bạn có một trang vô hạn rất lớn. Mỗi thành viên trong nhóm cố vấn của bạn có một ý tưởng. Ngay lập tức tham gia chương trình. Các thành viên khác thực hiện các chủ đề khác khi chúng liên quan đến ý tưởng, bạn có thể liên kết chúng với ý tưởng, bạn có thể nắm bắt các thách thức. Bạn có thể lưu các tập tin âm thanh cũng như thông tin liên quan. Có thể sử dụng các phông chữ và màu sắc khác nhau, điều này là không thể hoặc ít nhất là khó khăn trên giấy.

SimpleMind Desktop cũng giúp bạn quản lý và tổ chức các sơ đồ tư duy trong một thư mục, tìm kiếm bản đồ theo từ khóa hoặc theo đoạn văn bản. Các file dữ liệu sau khi được tạo sẽ được đồng bộ trên các thiết bị sử dụng phần mềm này (trên nền tảng di động chẳng hạn). Bạn cũng được phép chia sẻ bản đồ dưới các định dạng file khác nhau, in ấn đặt toàn bộ bản đồ tư duy vào thiết bị có clipboard, hỗ trợ nhập xuất bản đồ trong kho lưu trữ....

Bất cứ lúc nào, bạn có thể sửa đổi thông tin được lưu trữ trên trang. Bạn có thể di chuyển một mục từ chi nhánh này sang chi nhánh khác. Có một khả năng để phân loại các bài viết trong câu hỏi. Thật dễ dàng để tìm kiếm toàn bộ văn bản trong nội dung đã lưu. Từ bất cứ nơi nào, bạn có thể in, và cuối cùng chương trình là một nơi tốt để ghi lại những ý tưởng và suy nghĩ trong cơn bão. Giao diện đồ họa của chương trình rất đơn giản và xa sự phức tạp không cần thiết, và các thành viên có thể làm việc cùng với chương trình cùng nhau, và cuối cùng tất cả các ý tưởng được kết hợp ở một vị trí trung tâm.

Các tính năng của SimpleMind Desktop Pro
  • Thiết kế bản đồ tư duy nhanh gọn
  • Phong phú các công cụ hỗ trợ đi kèm
  • Cho phép chèn link và hình ảnh vào sơ đồ
  • Xuất bản đồ dưới nhiều định dạng khác nhau
  • Tổ chức và quản lý bản đồ
  • Chia sẻ các ý tưởng lên dịch vụ đám mây.
Download SimpleMind Pro 1.29.0 b6006 Full - Vẽ sơ đồ tư duy

Link trang chủ:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
làm sao để mình hiện link down vậy nhỉ

Bạn làm theo hướng dẫn topic bên dưới nhé:

crosby

Gà con
cho mình hỏi mình tải về mà ko thấy file Cr@ck "Delete Spoon.bat" đâu là sao nhỉ,cho mình xin file Cr@ck với dc ko ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình hỏi mình tải về mà ko thấy file Cr@ck "Delete Spoon.bat" đâu là sao nhỉ,cho mình xin file Cr@ck với dc ko ạ

Trước khi giải nén bạn tắt hết antivirus ở trên máy đi để tránh bị nhận diện nhầm là virus, từ đó bị mất file.

crosby

Gà con
Trước khi giải nén bạn tắt hết antivirus ở trên máy đi để tránh bị nhận diện nhầm là virus, từ đó bị mất file.
mình tắt hết antivirus rồi mà tải về vẫn không thấy file Cr@ck đâu cả,mình tải trên điện thoại cũng vậy ạ

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
mình tắt hết antivirus rồi mà tải về vẫn không thấy file Cr@ck đâu cả,mình tải trên điện thoại cũng vậy ạ

Mình đã cập nhật bản mới, bản này chỉ có file key bên trong. Bạn dùng key trong file notepad đính kèm để reg phần mềm thành bản full là ok ;)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cập nhật phiên bản mới SimpleMind Pro 1.29.0 b6006 ngày 22/5/2021!

''Bạn copy toàn bộ mã key trong file notepad sau đó hiện lên bảng kia bấm OK là được.''
Mình không biết sau khi copy rồi sẽ paste nó vào đâu, mình có copy thử và nó lại hiện lên cái bảng kia, nhưng bấm OK vẫn không được. Mong các bác chỉ giáo ạ
Bạn copy toàn bộ mã key trong file notepad sau đó hiện lên bảng kia bấm OK là được.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
''Bạn copy toàn bộ mã key trong file notepad sau đó hiện lên bảng kia bấm OK là được.''
Mình không biết sau khi copy rồi sẽ paste nó vào đâu, mình có copy thử và nó lại hiện lên cái bảng kia, nhưng bấm OK vẫn không được. Mong các bác chỉ giáo ạ

Bạn copy xong nó sẽ tự lưu vào clipboard, bạn bấm tiếp OK ở bảng đó sẽ được thôi.