Desktop & Văn phòng - Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay! | Page 19 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Signalyst HQPlayer Desktop & Alchemy Desktop + Trial reset - Nghe nhạc lossless tuyệt hay!

Hamano Kaito

Moderator
đã cài rồi. Nó không tự động nhận với mainboard.
Có hướng dẫn không bạn?
Làm gì ko nhận bạn? ASIO là tools plugin đỉnh của chóp đấy
Nó giả lập cho audio từ mainboard cho đến DAC luôn đấy
--
P/s: Bạn ko chịu khó lật lại vài trang trước đó mình có thảo luận cũng như hướng dẫn sử dụng ASIO
Sẵn post link cho bạn luôn | https://vn-z.vn/threads/tong-hop-chia-se-huong-dan.3973/post-179463

Sửa lần cuối:

ZinBi

Gà con
Bản asio4all mình cài nó chỉ là asio4all website nhỉ anh em?
Kiểm tra thư mục không thấy file app đâu,chỉ có 2 file dll

Hamano Kaito

Moderator
Bản asio4all mình cài nó chỉ là asio4all website nhỉ anh em?
Kiểm tra thư mục không thấy file app đâu,chỉ có 2 file dll
Đã nói ở trên lại ko hiểu rồi hỏi lại. Nó là plugin driver audio bạn hiểu chưa??
Nó chỉ có vài file thôi nhưng nó hooks vào nhân audio nếu bạn chọn. Ở trang chủ cũng có ghi rõ luôn rồi mà {choler}
---

ZinBi

Gà con
Đã nói ở trên lại ko hiểu rồi hỏi lại. Nó là plugin driver audio bạn hiểu chưa??
Nó chỉ có vài file thôi nhưng nó hooks vào nhân audio nếu bạn chọn. Ở trang chủ cũng có ghi rõ luôn rồi mà {choler}
---
chắc của mình thiếu file gì đó. PLug in thì cài thành công rồi. Mà không thấy asio cho audio trong Audio của roon.

ZinBi

Gà con
Sau một hồi chuyển ngâm cứu asio thì đã upsamepling lên đc nhưng khi hiện cái Plug in của mình ,cái tai nghe nó lại ko nhận đc. Chạy ok mà không nghe được tiếng. Ko rõ cái này chỉnh ở đâu ,hay reset lại cho asio nó nhận khi cắm tai nghe.

ZinBi

Gà con
Mình bị lỗi mục này :The device has been successfully started by the audio engine. Hiện trạng vẫn bị nút Pause màu đen.

Hamano Kaito

Moderator
cảm ơn sếp.
Ko có gì ! Hi vọng bạn làm thành công
---
Thấy bạn hỏi làm mình nao lòng. Vì hồi trước mình có xài app này, thực sự lúc đó ko ai chỉ. Phải tự tay mò vọc nó mới phát nhạc được
Và cũng từ đó hiểu dần về app hơn....

ZinBi

Gà con
Ko có gì ! Hi vọng bạn làm thành công
---
Thấy bạn hỏi làm mình nao lòng. Vì hồi trước mình có xài app này, thực sự lúc đó ko ai chỉ. Phải tự tay mò vọc nó mới phát nhạc được
Và cũng từ đó hiểu dần về app hơn....
Làm được rồi nhé :D

lạ nhỉ.bản 4.19 pro thì máy mình cài không chạy được. nhưng bản 5.0.2 thì chạy phà phà. chả hiểu nổi. à. muh bác nào có bản roon 2.0 thì share cho mình với. mình chỉ kiếm được bản 1.8 build 19xx thui.