Adobe Acrobat Pro DC (REPACK) v2021.001.20150 mới nhất 2021 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Acrobat Pro DC (REPACK) v2021.001.20150 mới nhất 2021

thinguyen248

Gà con
Cảm ơn chủ thớt nhé ! Chủ yếu cmt để lấy link thôi kkk

tramnd

Gà con
Mình đã thử các bản Adobe Acrobat trước đây và hiếm khi sử dụng nó. Một số nhận xét như sau:
- Công cụ chỉnh sửa PDF rất mạnh, cho phép tạo PDF bằng nhiều cách, nhất là tạo form thì tuyệt vời
- Nhược điểm:
+ Quá nặng, máy khỏe hãy cài
+ Nhận dạng tiếng Việt không tốt (so với ABBYY 15) - không rõ bản này thế nào vì chưa comment chưa tải được :D

Chính vì vậy mình hay dùng combo:
- Để đọc PDF: FoxitReader hoặc Microsoft Edge Chromium rất nhẹ nhàng và tiện lợi
- Để chỉnh sửa, chuyển đổi PDF: ABBYY 15

Nghe nói bản này nhiều cải tiến nên mình tải về thử xem thế nào. Cám ơn bạn.
ok bạn.
nhưng theo mình nếu bạn nào chỉ cần đọc file pdf or cắt dán đơn giản thì nên dùng Adobe Acrobat, vì nó nhẹ hơn ABBYY 15 rất nhiều.
còn nếu chỉnh sửa chuyên nghiệp file pdf, mình thấy dùng ABBYY 15 ổn hơn.

vutung1991

Búa Gỗ
Thật ra trước giờ toàn soạn và chuyển qua pdf chứ chưa từng dùng edit trên pdf, mark lại mai mốt cần thì down. thanks thớt

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Mod nào xóa bài trả lời giúp vì sao bài trả lời của tôi lại bị xóa với lý do spam?
Chuẩn luôn bác, mặc dù cũng đếch quan tâm lắm nhưng mà thớt thì bảo vào like comment ae vào cảm ơn thì bị xoá.
Từ đây về sau, thành viên đăng bài sẽ không dùng được thẻ bình luận mới xem được bài, thay vào đó sẽ dùng thẻ ẩn khác cho phù hợp, nếu các bác thấy bài viết cũ còn thẻ bình luận để xem thì vui lòng báo xấu để các mod sửa lại.
Còn việc xóa bình luận của 2 bác là theo điều thứ 7 ở Nội quy box phần mềm.

DungCantho

Búa Đá

Adobe Acrobat Pro DC là một công cụ mạnh mẽ để giúp người dùng có thể làm việc với các tập tin PDF. Trong bài viết sau, chúng tôi sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn các tính năng cũng như hướng dẫn các cài đặt chi tiết phần mềm này.

CHÚ Ý: ĐÂY LÀ BẢN REPACK 1 CLICK SETUP KHÔNG CẦN CR@CK

Đừng quên Like comment vào bài viết này! {hehe}{hehe}{hehe}

{bang}Dành cho member nào chưa biết chuyển mã Hex sang link tải:{bang}

{shoot1} để chuyển đổi từ Hex to Text nhé! {shoot1}
Chào bạn
Bản này 2021 có khác nhiều so với bản 2019 không? Hay chỉ là bản repack của năm 2021
cám ơn

CaoCao123

Búa Đá

Adobe Acrobat Pro DC là một công cụ mạnh mẽ để giúp người dùng có thể làm việc với các tập tin PDF. Trong bài viết sau, chúng tôi sẽ giúp bạn hiểu rõ hơn các tính năng cũng như hướng dẫn các cài đặt chi tiết phần mềm này.

Cái này hay tuyệt cú mèo nè, cảm ơn chủ thread

thanhgia

Gà con

thank all