SHOP Yuny Ty bán hàng không đủ uy tín | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

SHOP Yuny Ty bán hàng không đủ uy tín

tieuquypn

Gà con
Tình hình là mình có mua key Express VPN bên SHOP Yuny Ty và được báo giá 299k/năm/ 1pc
Mình cũng đã đồng ý mua và chuyển khoản. Mình cũng tin tưởng và nghĩ là mua 1 năm dùng, sau đó mình cũng được cung cấp 1 key, và dùng. Mình k để ý thấy dùng bình thường, sau được 2 tuần thì key hết hạn, mình mới hỏi thì được cung cấp 1 key mới. Lúc này mình mới để ý tới thời gian sử dụng thì mới biết là shop bán key cắt ghép, cứ dùng được 1 tuần vài tuần là thay key.
Sau đó dùng được dùng được vài tuần key bị lỗi do có nhiều người dùng chung thì mình yêu cầu shop thay đổi key khác. Shop k chịu cung cấp, bất mình khắc phục các kiểu lỗi rồi teamview trực tiếp làm không được rồi mới cung cấp cho mình 1 cái key free 30 ngày. Mình không đồng ý đã yêu cầu key khác, shop cũng gửi cho mình key dùng được hơn tuần. Đến khi hết hạn mình gọi nt không được, 2 ngày mới trả lời thì gửi cho mình cái key free tiếp, mình có hỏi thì shop bảo là shop sai báo giá, giờ yêu cầu mình chuyển khoản lại cho mình 249k hoặc là mình phải mua bản dùng 6 tháng với giá 621k và yêu cầu mình chuyển khoản thêm 372k?
Ở ngoài người ta cũng bán theo tháng có 40-55k/ tháng, gia hạn theo tháng, mình nghĩ mua cả năm rẻ nên mới mua. AI dè gặp cái kiểu này!
Viết lên đây để cảnh báo cho mọi người biết mà né ạ!

Attachments

• Yunyty Shop.png
    Yunyty Shop.png
    75.4 KB · Lượt xem: 99

kaali

Gà con
vãi, 300k/năm mà rẻ thì bác chưa search giá vpn trên gg rồi.
bác mà ko yêu cầu cao thì e đang dư 1 slot Nord Vpn dùng chung nè, 85k/năm, không đổi pass.