SharpCap Pro v3.2.6219 (x86/x64) Full - Chụp ảnh Thiên văn học | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

SharpCap Pro v3.2.6219 (x86/x64) Full - Chụp ảnh Thiên văn học

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
SharpCap Pro là một ứng dụng dễ dàng nhưng mạnh mẽ để chụp ảnh thiên văn học được sử dụng với nhiều loại máy ảnh thiên văn, webcam và bộ khung lấy hình USB. Phần mềm này đi kèm với một tập hợp các cài đặt và tính năng mạnh mẽ để chụp tất cả các loại hình ảnh Hành tinh, Mặt trời và Mặt trăng, có thể lưu hình ảnh ở định dạng và phim PNG và FITS .Với định dạng AVI và SER, bạn có thể đặt phương thức đặt tên của các tệp được ghi theo các tiêu chí khác nhau như ngày tháng, thời gian, chủ đề và .... Ngoài ra còn có một tập hợp các thiết lập doribbon bên cạnh khu vực ghi âm, có thể được nạp và áp dụng tự động bằng cách lưu các sở thích của bạn cho mỗi camera mỗi lần sau khi kết nối nó với máy ảnh. SharpCap rất hữu ích cho người mới bắt đầu, cùng với giao diện rõ ràng, sắc nét cũng như tập hợp các tệp trợ giúp.

Tính năng của phần mềm Sharpcap Pro:
  • Ghi lại đoạn video định dạng AVI và SER và ghi lại hình ảnh định dạng PNG và FITS
  • Hỗ trợ cho máy ảnh với USB3 tốc độ cho một loạt các hành tinh chụp ảnh, năng lượng mặt trời và mặt trăng
  • Xem hình ảnh trên không trở nên sống động
  • bao gồm tập hợp đầy đủ các điều khiển camera ở mặt bên của buổi ghi hình
  • các Mac lưu các thiết lập tùy chỉnh của của máy ảnh trong hình thức của một hồ sơ riêng cho trò chơiAbbey và cài đặt tự động nạp khi máy ảnh
  • hoạt động ghi âm theo chiều dài mong muốn
  • chất lượng histogram Cao
  • Đặt cách đặt tên các tập tin đã ghi (dựa trên ngày, giờ, chủ đề, v.v.)
  • Sử dụng các cài đặt ghi đã lưu
  • Để phóng to hình ảnh của nó để xem thêm chi tiết hoặc thu nhỏ để xem tổng thể của máy ảnh độ phân giải cao
  • Khả năng di chuyển, thay đổi kích thước
  • Hỗ trợ ASCOM Focuser
  • Giao diện dễ dàng
Download SharpCap Pro v3.2.6219 (x86/x64) Full - Chụp ảnh Thiên văn học

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

LinhThe

Gà con
SharpCap Pro là một ứng dụng dễ dàng nhưng mạnh mẽ để chụp ảnh thiên văn học được sử dụng với nhiều loại máy ảnh thiên văn, webcam và bộ khung lấy hình USB. Phần mềm này đi kèm với một tập hợp các cài đặt và tính năng mạnh mẽ để chụp tất cả các loại hình ảnh Hành tinh, Mặt trời và Mặt trăng, có thể lưu hình ảnh ở định dạng và phim PNG và FITS .Với định dạng AVI và SER, bạn có thể đặt phương thức đặt tên của các tệp được ghi theo các tiêu chí khác nhau như ngày tháng, thời gian, chủ đề và .... Ngoài ra còn có một tập hợp các thiết lập doribbon bên cạnh khu vực ghi âm, có thể được nạp và áp dụng tự động bằng cách lưu các sở thích của bạn cho mỗi camera mỗi lần sau khi kết nối nó với máy ảnh. SharpCap rất hữu ích cho người mới bắt đầu, cùng với giao diện rõ ràng, sắc nét cũng như tập hợp các tệp trợ giúp.

Tính năng của phần mềm Sharpcap Pro:
  • Ghi lại đoạn video định dạng AVI và SER và ghi lại hình ảnh định dạng PNG và FITS
  • Hỗ trợ cho máy ảnh với USB3 tốc độ cho một loạt các hành tinh chụp ảnh, năng lượng mặt trời và mặt trăng
  • Xem hình ảnh trên không trở nên sống động
  • bao gồm tập hợp đầy đủ các điều khiển camera ở mặt bên của buổi ghi hình
  • các Mac lưu các thiết lập tùy chỉnh của của máy ảnh trong hình thức của một hồ sơ riêng cho trò chơiAbbey và cài đặt tự động nạp khi máy ảnh
  • hoạt động ghi âm theo chiều dài mong muốn
  • chất lượng histogram Cao
  • Đặt cách đặt tên các tập tin đã ghi (dựa trên ngày, giờ, chủ đề, v.v.)
  • Sử dụng các cài đặt ghi đã lưu
  • Để phóng to hình ảnh của nó để xem thêm chi tiết hoặc thu nhỏ để xem tổng thể của máy ảnh độ phân giải cao
  • Khả năng di chuyển, thay đổi kích thước
  • Hỗ trợ ASCOM Focuser
  • Giao diện dễ dàng
Download SharpCap Pro v3.2.6219 (x86/x64) Full - Chụp ảnh Thiên văn học

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Z.vn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Link này tải kiểu gì vậy b?

Topic này sẽ giúp bạn:

minhlead

Gà con
Topic này sẽ giúp bạn:
vừa xem xong, cảm ơn b. M tải đc rồi, có bản update mới hơn ko b? Bản này ko support con cam của m

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
vừa xem xong, cảm ơn b. M tải đc rồi, có bản update mới hơn ko b? Bản này ko support con cam của m

Hiện tại bản mới hơn mình chưa có, mình đã nhờ 1 cracker bên diễn đàn nước ngoài (người đã làm cr-a-ck phiên bản 3.2.6219 này) để làm bản cr-a-ck mới hơn. Khi nào có phiên bản mới thì mình post cho bạn nhé ;)

minhlead

Gà con
Hiện tại bản mới hơn mình chưa có, mình đã nhờ 1 cracker bên diễn đàn nước ngoài (người đã làm cr-a-ck phiên bản 3.2.6219 này) để làm bản cr-a-ck mới hơn. Khi nào có phiên bản mới thì mình post cho bạn nhé ;)
Nếu có bản mới b pm mình 1 phát nhé. Mình cảm ơn!