Share tài khoản Duolingo Family - App học ngoại ngữ | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share tài khoản Duolingo Family - App học ngoại ngữ

TrangDinh

Gà con
Cảm ơn bạn đã chia sẻ!
TrangDinh + Trang + 2

Duolingo chắc hẳn các bạn cũng đã biết đến nhiều r, bài viết này nhằm hỗ trợ mọi người trải nghiệm dùng bản Super trả phí.
+hình thức trải nghiệm: Các bạn sẽ join vào family thông qua link để được sử dụng Super
Link join: UPDATE NGÀY 13/03/2023
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Sau khi join thành công các bạn cmt xuống theo cú pháp: username vnz của bạn+tên tk duolingo+số link (vd: bungbao+bigboss+1)

Cảm ơn bạn. Mình join theo link 2. Ngoctrang0908 + trang342732+ link2

ghost_tuyen

Rìu Vàng
@bungbao alo bác ơi, gói supper bữa bác add mình vào nay mới hết. Bác còn link invite nào nữa không bác, cho mình vào với

Automation

Búa Gỗ
Bác chủ thớt ơi- lần trước em được bác add vào nhưng đang hăng say thì được khoảng 45 ngày lại bị out về bình thường ạ. Bác có thể add em thêm được không ạ ?