Chia sẻ - Share source code web bán mỹ phẩm bằng WordPress | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Share source code web bán mỹ phẩm bằng WordPress

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

huy2207

Gà con
bác cho em hỏi phần tạo tài khoản ở đoạn nào thế bác, em bung ra rồi nhưng không vào được trang quản trị :p

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
bác cho em hỏi phần tạo tài khoản ở đoạn nào thế bác, em bung ra rồi nhưng không vào được trang quản trị :p
Bác vào phpMyAdmin, chọn Database của web, tìm tới bảng wp_user, nhìn qua phải sẽ thấy user hiện tại của web, bác bấm vào Edit, tìm cái ô Pass, gõ pass mới, nhìn qua bên trái hàng đó, chọn MD5 rồi lưu lại. Và vào lại web nhé

LL Stylish

Chờ ngày mai tới...
Ngon, cái pass thì dùng tool chuyển từ text => MD5 rồi paste vào trong mySQL là được mà. {surrender} Em toàn làm vậy thôi {byebye}

Toby Vu

Búa Gỗ Đôi

Tải bộ cài đặt gồm 2 file: File installer.php, file nén
Không được giải nén File NÉN nhé.

Bản này mình sử dụng Duplicator Pro, nên bạn search Google cách cài web bằng plugin này nhé! Trong quá trình cài có phần tạo tài khoản, nhớ tạo nhé :)))

Web này cài đặt bằng Theme Flatsome, đã thêm key bản quyền rồi, nên bạn yên tâm là được cập nhật thoải mái.

Link tải: https://drive.google.com/drive/folders/1f7Z8DGKeFpW_Mi4PfZbBN2hGxn8kn82u?usp=sharing

Cập nhật online luôn à bạn. Mình nhớ không nhầm các theme WP này thường ăn theo domain mà nhỉ :(

caniquyvnz

Rìu Bạc
hi bác - mình làm không đủ chi tiêu -thiếu trước hụt sau, giờ muốn bán đậu hòa lan &. thêm vài món nửa thì có thể sử dụng cái này không? đội ơn thớt {loveyou}

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Cập nhật online luôn à bạn. Mình nhớ không nhầm các theme WP này thường ăn theo domain mà nhỉ :(
Key Theme này kích hoạt được nhiều domain bác ơi, không rõ là bao nhiêu, nhưng cũng hơn vài trăm domain đấy {EMO_003}

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
hi bác - mình làm không đủ chi tiêu -thiếu trước hụt sau, giờ muốn bán đậu hòa lan &. thêm vài món nửa thì có thể sử dụng cái này không? đội ơn thớt {loveyou}
Cái đó tùy bác coi là có cần thiết làm web không nhé? Hay chỉ cần bán trên Fanpage hoặc Facebook cá nhân là được.
Nhiều cái em thấy website là không cần thiết lắm {big_smile}

caniquyvnz

Rìu Bạc
Cái đó tùy bác coi là có cần thiết làm web không nhé? Hay chỉ cần bán trên Fanpage hoặc Facebook cá nhân là được.
Nhiều cái em thấy website là không cần thiết lắm {big_smile}

ok bác - để e nghiên cứu coi cái nào tối ưu nhất -thanks somuch

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Em muốn đổi thành cho thuê phòng trọ được không nhỉ
Bác xài cho gì cũng được, nhưng web bán hàng xài cho kiểu thuê nhà trọ thì ko hợp lắm. Tìm được kiểu web về bất động sản thì ổn hơn

thachcong

Búa Gỗ

Tải bộ cài đặt gồm 2 file: File installer.php, file nén
Không được giải nén File NÉN nhé.

Bản này mình sử dụng Duplicator Pro, nên bạn search Google cách cài web bằng plugin này nhé! Trong quá trình cài có phần tạo tài khoản, nhớ tạo nhé :)))

Web này cài đặt bằng Theme Flatsome, đã thêm key bản quyền rồi, nên bạn yên tâm là được cập nhật thoải mái.

Link tải: https://drive.google.com/drive/folders/1f7Z8DGKeFpW_Mi4PfZbBN2hGxn8kn82u?usp=sharing
Đúng cái đang cần...

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
ĐỔI LẠI EMAIL QUẢN TRỊ VÀ MAIL NHẬN CONTACT FORM SAU KHI CÀI XONG NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.