Chia sẻ  [Share License] Share License Jetbrains cho thành viên VNZoom (Hàng bản quyền)

statistics
JetBrains là một công ty công nghệ hàng đầu chuyên cung cấp các app hỗ trợ cho lập trình viên nhằm phục vụ cho quá trình viết code làm app các kiểu. Nếu là một người dùng thông thường thì chả ai biết về JetBrains đâu nhưng nếu là một lập trình viên thì phải biết đến JetBrains vì các tool của JetBrains được giới lập trình viên rất yêu thích vì cực kỳ mạnh mẽ, hữu dụng, xịn sò và cũng không kém phần… nặng và hơi ngốn tài nguyên máy là RAM và CPU.

7693

Nhưng cái ngốn tài nguyên này là chấp nhận được bởi vì trong quá trình sử dụng thì mọi thứ rất trơn tru và không bị giật lag gì nên đó là lý do mà ai cũng thích. Các tool của JetBrains phục vụ cho rất nhiều nhu cầu, từ lập trình các ngôn ngữ (C/C++, Java, JavaScript, PHP, Python, Ruby,...) đến hỗ trợ tận răng các thư viện nổi tiếng, hỗ trợ teamwork các kiểu,...

Các tool thường được chia thành 2 dạng là tool thường (Community) và tool xịn sò (Professional). Dĩ nhiên, bản community sẽ bị cắt giảm kha khá chức năng, bản professional thì tốn phí nhưng may mắn là chi phí khá rẻ (tầm 300,000 VNĐ / tháng / một sản phẩm).

Review: Hứa Anh Minh

Mình sẽ cung cấp bao gồm mail và pass nhé. Các bạn vui lòng inbox cho mình, để mình gửi user: pass

Thời hạn: đến khi nào domain mình hết hạn, nên các bác cứ donated nhé, còn gia hạn là còn hạn cho các bác xài.

Mẫu đăng ký: ( Không có mẫu, mình cũng không rep tin nhắn nhé, vì tạo 1 acc mất tầm 5-10p, mà đọc không hết nổi vài ba dòng thì tất là chưa có tâm, comment bên dưới )
Tôi muốn nhận được bản quyền Jetbrains, tôi là một lập trình viên !
Tôi đã inbox cho bạn.

7692

Sửa lần cuối:
Trả lời

ThienNgocNguyen

Búa Gỗ Đôi
Kaka mình cũng đang dùng bản education bằng mail sinh viên trường đại học cũ mặc dù đã tốt nghiệp cách đây mấy năm =))
Dù sao cũng thank bạn đã chia sẽ cho mọi người :cool:

Sửa lần cuối:

Anh Long O2

Búa Gỗ
Mình muốn nhận được bản quyền Jetbrains, mình là 1 junior deverlop!
Minh đã inbox cho bạn!

darkzero84

Gà con
Tôi đã inbox cho bạn.

quocthaiworks

Búa Gỗ
Tôi đã inbox cho bạn.

Cảm ơn bạn rất nhiều :>

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
Tôi đã inbox cho bạn.
Cảm ơn bạn rất nhiều!

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Tôi đã inbox cho bạn.

Cảm ơn bạn rất nhiều :>
Tôi đã inbox cho bạn.
Cảm ơn bạn rất nhiều!
ib lại mình nhé, nhiều tin quá mình không check hết.

phimphim90

Gà con
Tôi đã inbox cho bạn.
Cảm ơn bác nhé

namhnz

Búa Đá
Chỗ mail với pass đăng nhập là thế nào thế bác? Mình có được đổi mật khẩu không? Mỗi người một tài khoản hay là riêng?