Share key Norton Security 90 ngày | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share key Norton Security 90 ngày

bd1808

Rìu Chiến Bạc Chấm
THÔNG BÁO TẠM NGƯNG HOẠT ĐỘNG
Vì lý do bận công việc nên tôi không còn thời gian để share key cho từng bạn được.
Tuy nhiên các bạn vẫn có thể lấy key tại đây: Share key Norton Security Deluxe 90 ngày (Public).
Cảm ơn các bạn đã quân tâm và ủng hộ.

Chúc các bạn Sức Khỏe - Hạnh Phúc - May Mắn - Thành Công

huong-dan-nhan-ban-quyen-norton-security-2017-90-ngay-mien-phi.png

THÔNG BÁO
Để tránh tình trạng lạm phát key, leech key, key không đến được với người có nhu cầu thực sự... Kể từ ngày 12/06/18 tôi sẽ không share key Public nữa, thay vào đó key sẽ được share dưới dạng inbox của forum. Anh chị em nào cần key vui lòng request trong topic này nha.

Quy Định Chung
1. Key chỉ dùng cho bản: Norton Security Deluxe (NS). Download Here

2. Ai active key nào vui lòng confirm lại, nếu không confirm thì tôi sẽ block key và chuyển key cho người khác.

3. Norton không cho phép cộng dồn số ngày sử dụng, nên có add nhiều key cùng 1 lúc thì cũng vô dụng. Do đó nếu anh em nào add nhiều key cùng 1 lúc thì tôi sẽ block tất cả key và chuyển key cho người khác.

4. Thời hạn sử dụng của key là từ 90 ngày.

5. Mỗi người chỉ được xin 1 key / ngày.

6. Không send key thứ 7, CN và ngày nghỉ Lễ.

Trên đây là vài quy định nho nhỏ, mong anh em thực hiện đúng để cho mọi việc được suôn sẻ nha. Thanks :D

Attachments

306.9 KB · Lượt xem: 92,182
Sửa lần cuối:

duyxnk

Gà con
Mình không active được key nào trong 7 key trên hết, nó báo hết bản quyền rùi bạn ơi..

Nhanh vãi. đành đợi mai active vậy {beauty}