Share key Kaspersky: Antivirus, Internet Security, Total Security, Small Office Security 2019 for 60, 90, 183, 365, 570, 732, 1096 days | Page 97 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share key Kaspersky: Antivirus, Internet Security, Total Security, Small Office Security 2019 for 60, 90, 183, 365, 570, 732, 1096 days

• Thread starter bluesea
  • Ngày gửi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
B

bluesea

admin yêu cầu 5000 like thì thách đố mọi người quá
Trước giờ share free nhiều rồi bạn, thậm chí cả key >1000 ngày. Tuy nhiên có thành viên ko tôn trọng đem key đi share nơi khác nên mình đành phải làm vậy thôi, VN-Zoom thiếu gì thành viên 5000 likes. Mình vẫn share key 200-300 ngày bạn có thể xem được đó. Cái gì mà dễ quá thì sẽ không bền.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Sneaky

Búa Gỗ Đôi
Trước giờ share free nhiều rồi bạn, thậm chí cả key >1000 ngày. Tuy nhiên có thành viên ko tôn trọng đem key đi share nơi khác nên mình đành phải làm vậy thôi, VN-Zoom thiếu gì thành viên 5000 likes. Mình vẫn share key 200-300 ngày bạn có thể xem được đó. Cái gì mà dễ quá thì sẽ không bền.
Một con sâu làm rầu nồi canh! Cố gắng lên các thành viên gà con!
Chúc bạn @bluesea@Ctrl+S nhiều vui vẻ, thành công và giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển cũng như giúp đỡ các thành viên trong diễn đàn!

B

bluesea

Một con sâu làm rầu nồi canh! Cố gắng lên các thành viên gà con!
Chúc bạn @bluesea@Ctrl+S nhiều vui vẻ, thành công và giúp cho diễn đàn ngày càng phát triển cũng như giúp đỡ các thành viên trong diễn đàn!
Mình nghĩ có nhiều hơn 1 con sâu đó bạn. Nhưng việc share key hàng ngày thì mình vẫn cứ làm, quan trọng là ý thức mỗi người.

quanqt

Búa Gỗ Đôi
Key Kaspersky Internet Security 2019 - 718 ngày cho 5 thiết bị
No quote

Cám ơn tấm chân tình của pác Bluesea dành cho anh, em trong diễn đàn VN-ZOOM. Tuy nhiên, pác đưa ra yêu cầu phải trả lời (các pác chỉ reply vài chữ cho xong) như thế này chỉ cần vài tháng là có đến vài trăm trang làm diễn đàn rất loãng.

Vậy, đề nghị pác Bluesea nên thay đổi nội dung đề thi theo hướng khác đi, tránh làm loãng diễn đàn. Many thanks.

B

bluesea

Cám ơn tấm chân tình của pác Bluesea dành cho anh, em trong diễn đàn VN-ZOOM. Tuy nhiên, pác đưa ra yêu cầu phải trả lời (các pác chỉ reply vài chữ cho xong) như thế này chỉ cần vài tháng là có đến vài trăm trang làm diễn đàn rất loãng.

Vậy, đề nghị pác Bluesea nên thay đổi nội dung đề thi theo hướng khác đi, tránh làm loãng diễn đàn. Many thanks.
Mình yêu cầu phải trả lời là để kiểm soát thành viên lấy key thôi bạn.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc

Theo ý mình người chia sẽ cũng cần có tương tác không phải cái máy cứ post key ai cần rồi nhấn like vậy là xong. topic không có comment nào mới loãng. có thảo luận trao đổi mới sôi động, key post bị trôi càng tốt ai cần tự động tìm thấy. anh em sinh hoạt thoải mãi ai có key thì post ai cần key thì xin, không có key không cần thì commnet ủng hộ. Không nhất định mỗi cái mỗi quy tắc.

nhatvuong87

Búa Đá
Theo ý mình người chia sẽ cũng cần có tương tác không phải cái máy cứ post key ai cần rồi nhấn like vậy là xong. topic không có comment nào mới loãng. có thảo luận trao đổi mới sôi động, key post bị trôi càng tốt ai cần tự động tìm thấy. anh em sinh hoạt thoải mãi ai có key thì post ai cần key thì xin, không có key không cần thì commnet ủng hộ. Không nhất định mỗi cái mỗi quy tắc.
Loãng thì loãng, nhưng mà nó vui hơn, biết có người còn cần.

meocon

Rìu Sắt Đôi
Dạo này leech dữ quá, thôi như vậy cho đến khi nào ổn định lại rồi tiếp bác
Ai nói gì mặc kệ, đơn giản khó làm vừa lòng tất cả lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.