Share key Kapersky, norton, eset... | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Share key Kapersky, norton, eset...

anhchi

Rìu Vàng
Dạo này mình bận tết nhất đến nới rồi nên chẳng có thời gian nhìu cho rum lắm. mình mở topic này để share key một số anti thông dụng hiện nay.
kiếm được key loai gì thì mình sẽ share key đó. key norton thì chỉ đa số là key 90 ngày. còn key kis lụm lặt được ko giới hạn thời gian. khoảng 3 năm đổ lại.
bạn nào vẫn chưa có key thì tạm thời add mấy key ngắn hạn 90 ngày chống cháy. sau này có key dài hạn hơn thì add vào. key kis nếu bạn đăng nhập tài khoản
rồi sau này cài lại máy hay gì đó thì khi đăng nhập vào my kaspersky để tải bộ cài tích hợp key bạn đã add lúc trước nếu cón lượt kích hoạt thì click vào liciense missing
thì nó sẽ đc kích hoạt còn nếu hết lượt thì nó vẫn giới hạn mức kích hoạt như thường vì key chùa mà. để kích hoạt key kaspersky các bạn có 2 cách đó là:
nếu key ko proxy thì add vào là đc. nếu key yêu cầu proxy thì bạn cài phần mềm vnp. các bạn có thể tìm key Nord vpn. hymyass.zenmate đc chia sẽ trên rum.
khuyên bạn nên dùng Nordvpn vì nó kết nối nhanh. key nordvnp để tránh nó báo confirm password fail thì một là bạn thay acc khác . 2 là mỗi lần kết nối thành công nước nào đó add key mà ko đc. bạn phải disconect đi rồi kết nối lại nước khác. nếu vẫn để đang kết nối nước này mà click kết nối ngay nước khác thì nó hay báo passwork fail.
cách nữa là bạn mở proxy của kaspersky bằng cách vào setting- additional -network rồi kéo xuống chọn proxy server settings ( thiết lập máy chủ proxy )
tick chọn use specified proxy server settings rồi add địa chỉ ip và port vào. thường thì bạn nên chọn ip nào có port 80. 8080 . 3128.. ấn save để lưu rồi add key link web proxy http://www.gatherproxy.com/proxylistbycountry, cách này khá lâu nhưng phòng khi ko có key vnp xài. sau khi kích hoạt xong để tránh mất bản quyền key thì tốt nhất bạn nên ghost lại máy hay backup lại phòng sau này reset hay restore point thì vẫn còn nguyên. đỡ mất công tìm key. hy vọng với chia sẽ này sẽ giúp ích cho mấy bạn ko biết dùng proxy để add key. bạn nào biết rồi thì cũng đừng ném gạch nha. key kaspersky mình sẽ ko nêu proxy nên bạn nào chịu khó thì sẽ có thành quả. nhưng nếu rãnh rỗi và còn lượt kích hoạt mình sẽ tìm proxy cho các bạn. Chúc các bạn may mắn.
Chúc Mừng Năm Mới 2020 toàn thể anh chị em Forum.

Đây là một số key ăn tết. ăn key no rồi khỏi ăn tết cụng đc .
Kis

kas

Android

Sửa lần cuối:

anhchi

Rìu Vàng
Kaspersky Internet Security 90-120 ngày

Kaspersky Internet Security 91 ngày proxy England

Kaspersky Internet Security – Multi-Device 60 ngày proxy india

kapersky total

Sửa lần cuối:

anhchi

Rìu Vàng
bạn nào cần key kapersky thì cứ cài teamviewer với Nordvpn sẵn trên máy. khi nào có key tầm 7h tối đến 12h cứ inbox cho mình rồi mình add key cho. phải canh tầm giờ đó mới hốt đc key ngon. chậm thì hết lượt.....bạn nào bận có thể để máy đưa pass và id để minh kích hoạt khi có key cho nhanh. ko tụi nước ngoài nó chôm hết.