Thảo luận - Share Fix Anti Bằng - Inbox | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Share Fix Anti Bằng - Inbox

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Adguard có bản full ko che cần gì giveways 1 năm đó {big_smile}.

P/s: Giỡn thôi {angry}
Cứ tưởng như mọi khi giveway, dùng mail đăng ký mới sẽ được. Ai ngờ đọc thể lệ là phải share bài trên Facebook, instagram hoặc subscribe chanel youtube. Sau đó đợi may mắn gọi tên vì họ giveway 10 key à

Hamano Kaito

Moderator
Cứ tưởng như mọi khi giveway, dùng mail đăng ký mới sẽ được. Ai ngờ đọc thể lệ là phải share bài trên Facebook, instagram hoặc subscribe chanel youtube. Sau đó đợi may mắn gọi tên vì họ giveway 10 key à
Lấy key của họ đâu dễ. Thà là bỏ tiền ra mua luôn cho rồi hoặc dùng cr-ack, fix
Chờ giveways giống như là "ĂN XIN" <== tuy chữ hơi vặng vẹo méo mó nhưng nó đúng là sự thật

Hamano Kaito

Moderator
Hãng FS hiện tại hình như ko bỏ đi bản anti và bản is. Đây là minh chứng...

--
Fix củ vẫn hoạt động tốt trên bản IS và bản AntiVirus. Riêng bản Safe (tức là IS hiện đã đổi tên) và Total sẽ có cách fix khác nhưng ko share
Với bản update mới hiện tại này. Mình đánh giá cao về hiệu suất rất xịn xò. Xài rất nhẹ, phải nói nhẹ hơn Eset...
Emsisoft càng ngày càng cùi về hiệu suất...

Hamano Kaito

Moderator
Ui nhẹ hơn cả ESET đỉnh thế
Mình chỉ test trên máy của mình với đánh giá khách quan thôi bạn nhưng với build mới này họ làm rất tốt
Giờ mình đang chờ Dev bên comodo làm nên kỷ nguyên mới về firewall {yes}

dungtran308

Búa Gỗ
Trong Inbox ko chỉ có mỗi 1 fix anti. Rất nhiều anti khác nữa, mình ko biết có nên cho bạn vào ko?
theo rule trang đầu của bác thì em đủ điều kiện nên mới mạnh dạn comment :D
Còn độ tin cậy thì em cũng có chút đỉnh khi trước đây cũng được bác cho join box khác rồi.
Dù sao thì em cũng là một người dùng tôn trọng luật chơi của chủ post.
Cảm ơn những chia sẻ của bác cho cộng đồng :){beauty}

HLongIT

Rìu Bạc
Hãng FS hiện tại hình như ko bỏ đi bản anti và bản is. Đây là minh chứng...
Xem phần đính kèm 43925
--
Fix củ vẫn hoạt động tốt trên bản IS và bản AntiVirus. Riêng bản Safe (tức là IS hiện đã đổi tên) và Total sẽ có cách fix khác nhưng ko share
Với bản update mới hiện tại này. Mình đánh giá cao về hiệu suất rất xịn xò. Xài rất nhẹ, phải nói nhẹ hơn Eset...
Emsisoft càng ngày càng cùi về hiệu suất...
Em xin 1 slot với sếp ơi

Hamano Kaito

Moderator
Cập nhật fix cho FS. Thay đổi lần này sẽ là
  1. Cập nhật thêm Domain cũng như giải thích domain đó sẽ làm những gì!?
  2. Cập nhật thêm fix cho bản cloud bằng tay. Ko áp dụng cho VPN
-----
Đóng Inbox bắt đầu từ bình luận này của mình. Bạn nào đã được Inbox vào thì chúc mừng, vì mình sẽ ko Inbox bất kỳ ai vào nữa
Fix sẽ được cập nhật nếu đã bị hãng fix !

Cảm ơn các bạn đã quan tâm !