Chia sẻ - Share các tài khoản Premium: Spotify , Nord VPN, Grammarly, Tidal, ... | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Share các tài khoản Premium: Spotify , Nord VPN, Grammarly, Tidal, ...

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Bạn chỉnh lại #1 theo đề mục từng tên phần mềm, sau đó bạn chỉ việc add thêm key vào phần cuối thì mọi người mặc nhiên sẽ hiểu các key ở dưới cùng sẽ là mới nhất. Có thể phân cách mỗi lần update bằng 1 dấu -------
Ví dụ:
AVAST
123-123-123
345-456-567
43435-656456-324234
-------
313234-3455345-1311
321232-444423-7777
8786-457546-5345345
Như vậy sẽ tốt hơn và dễ theo dõi hơn.
Thử hỏi page này nó khoảng 100 trang thì cũng khá là loằng ngoằng và rắc rối, gây khó khăn cả cho những thành viên trong BQT để quản lý diễn đàn về mặt nội dung.

Chào Mod, giờ mình cũng lười update. Mình muốn tạo 1 topic mình share luôn 10 group Telegram share các key Premium, nơi mình get về để anh em tự vọc luôn. Không biết ý mod thế nào?
Giờ mấy phần mềm bản quyền mình có key cả rồi nên cũng không còn ham nhiều nữa. Mình thì mình biết nguồn mình muốn chia sẻ cho anh em nào cần thôi chứ không phải để câu like làm gì đâu.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Chào Mod, giờ mình cũng lười update. Mình muốn tạo 1 topic mình share luôn 10 group Telegram share các key Premium, nơi mình get về để anh em tự vọc luôn. Không biết ý mod thế nào?
Giờ mấy phần mềm bản quyền mình có key cả rồi nên cũng không còn ham nhiều nữa. Mình thì mình biết nguồn mình muốn chia sẻ cho anh em nào cần thôi chứ không phải để câu like làm gì đâu.

Không cần lập pic mới, bạn chỉnh sửa lại nội dung ở trang 1 và chỉnh lại cả tiêu đề (nếu cần thiết) là ok. Lưu ý khi dẫn group lên cần đặt vào thẻ ẩn
Mã:
[replythanks]Nội dung cần ẩn[/replythanks]
Vả lại bạn gửi mấy cái group mà bạn nói qua comment dưới đây để mình xem như thế nào đã nhé :)

vomitri

Rìu Chiến Chấm
Không cần lập pic mới, bạn chỉnh sửa lại nội dung ở trang 1 và chỉnh lại cả tiêu đề (nếu cần thiết) là ok. Lưu ý khi dẫn group lên cần đặt vào thẻ ẩn
Mã:
No quote
Vả lại bạn gửi mấy cái group mà bạn nói qua comment dưới đây để mình xem như thế nào đã nhé :)