Phần mềm khác - Share các phần mềm mà mình đang sử dụng(Fix) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Phần mềm khác Share các phần mềm mà mình đang sử dụng(Fix)

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
đối với nhiều người thì việc down phần mềm từ các trang lạ có thể dẫn đến việc bị nhiễm viruss cho máy tính, nếu trojan bình thường thì ko nói nhưng nếu bị nhiễm ramsomware thì khá là phiền phức.{big_smile}{big_smile}

Và bây giờ là mình sẽ share một vài phần mềm cũng như thuốc cho soft đó mà hiện tại mình đang sử dụng, nên mọi người cứ an tâm mà dùng, mình nghĩ có thể mấy cái soft mình đang xài có thể có người cần và đỡ mất công phải tìm kiếm và không lo bị dính virus
Sẽ có 1 vài soft bị "dương tính giả" nhưng mà khỏi phải lo nhá tại mình vẫn đang xài bình thường {byebye}

toàn bộ soft mình để trong file "soft-tool c@ck" đấy: https://pr0vjp-onedrive.vercel.app/

Sửa lần cuối:

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
mod nào đó đi ngang qua giúp mk sửa lại cái title thành: "share các phần mềm mình đang sử dụng" với, mình gõ bị thiếu chữ kìa," sử dụng" mà còn lại mỗi "sử" {bad_smelly}

maradonaxxx

Búa Đá
đối với nhiều người thì việc down phần mềm từ các trang lạ có thể dẫn đến việc bị nhiễm viruss cho máy tính, nếu trojan bình thường thì ko nói nhưng nếu bị nhiễm ramsomware thì khá là phiền phức.{big_smile}{big_smile}

Và bây giờ là mình sẽ share một vài phần mềm cũng như thuốc cho soft đó mà hiện tại mình đang sử dụng, nên mọi người cứ an tâm mà dùng, mình nghĩ có thể mấy cái soft mình đang xài có thể có người cần và đỡ mất công phải tìm kiếm và không lo bị dính virus
Sẽ có 1 vài soft bị "dương tính giả" nhưng mà khỏi phải lo nhá tại mình vẫn đang xài bình thường {byebye}

toàn bộ soft mình để trong file "soft-tool c@ck" đấy: https://pr0vjp-onedrive.vercel.app/
Cảm ơn anh trai pr0vjp , bạn rất hào phóng ........{EMO_023}{EMO_028}{EMO_018}{EMO_037}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_038}{EMO_039}{EMO_127}{EMO_120}{EMO_106}

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bạn mặc dù mình k xài, và mình sẽ đi rì pót, hí hí hí
rì pót ai cx được nhưng đừng rì pót bài mk{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}

pr0vjp

Búa Gỗ Đôi
sẵn tiện thì mk còn mấy cái slot Microsoft 365 này, bác nào cần ko {big_smile}