[Share Accounts] Tài khoản Spotify Premium Individual/Family

naroto

Chia sẻ với các bạn tài khoản Spotify Premium thời hạn 30 ngày đến 60 ngày, luôn cập nhật thêm khi tìm được!

Vài lưu ý nhỏ với tài khoản mình chia sẻ:
+ Các bạn được toàn quyền chỉnh sửa hồ sơ, mật khẩu.
+ Tài khoản mình chia sẻ là profile sạch và không có tranh chấp khi sử dụng như tài khoản share public.

Khu vực cập nhật tài khoản mới.
(Thành viên nhấn Like, Love,.. và có 5 tin nhắn(hoặc 2 likes) trở lên mới xem được nội dung)

Như này đã đủ uy tín chưa..?
:)

Trả lời

dddddddddd

Búa Gỗ
Đã hẹn thì phải lên!
Lấy tài khoản nào thì comment xuống dưới 5-6 ký tự đầu của tài khoản để mình gạch tài khoản đó tránh các bạn sau tốn thời gian nha!
Lưu ý: Acc spotify trial có trường hợp bị văng premium, nếu bạn nào gặp trường hợp này có thể lấy tài khoản mới, hoặc báo mình nếu hết tài khoản.
25 tài khoản Spotify Family Member 05/12/2022
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
hay

vanchat1

Gà con
Lấy tài khoản nào thì comment xuống dưới 5-6 ký tự đầu của tài khoản để mình gạch tài khoản đó tránh các bạn sau tốn thời gian nha!
Lưu ý: Acc spotify trial có trường hợp bị văng premium, nếu bạn nào gặp trường hợp này có thể lấy tài khoản mới, hoặc báo mình nếu hết tài khoản.
25 tài khoản Spotify Premium Family Member 06/12/2022
thanks thớt nhé

thnnnnn

Gà con
5 Accounts Spotify Premium
Expired: 23/08/2021

Thay mật khẩu sau khi nhận do đăng nhập khác quốc gia tự động đổi mật khẩu!
Sẽ thật vui nếu các bạn xác nhận lên, để các bạn đến sau biết mà bỏ qua.

mình lấy cx7gg27cicgq nhoa.cẻm ơn nhìu ạ

N

n2t4r

Ngồi check một lượt từ trang 17 tới 37, 1 tới 9, mình nhắm chắc còn khoảng 50 acc chưa check rải rác ở trang 10 -> 16, và kết quả của mình là 2 acc autopay, mọi người có thể thử xem

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Ngồi check một lượt từ trang 17 tới 37, 1 tới 9, mình nhắm chắc còn khoảng 50 acc chưa check rải rác ở trang 10 -> 16, và kết quả của mình là 2 acc autopay, mọi người có thể thử xem
Check đi rồi để nguyên hiện trường, đủ xài thì ngưng nhe, có bao nhiêu lấy hết đừng có trách tôi tàn nhẫn..:D:D

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
sơ bộ cũng mấy trăm acc lận :(( spam login nhiều có bị chặn ko bác nhỉ =))
Mình check mấy trang không dính acc nào còn dùng được, số đen hơn hủ mực {big_smile}
Cứ check thủ công cho chắc thôi, hồi giờ cứ liên quan đến acc là mình ko bao giờ dùng tool. Ko biết có ae nào như mình ko nhỉ!
Thời điểm mình check lại tất cả acc đã post thì chỉ còn 2 acc auto pay thôi, không có nhiều đâu các bạn ạ. Lúc đó là giữa - cuối năm ngoái thì phải, và mình có thông báo lên cho mọi người biết điều này. Ai làm siêng thì nhận được thôi...còn cái bạn @nguyenngocbaotran kia thì mọi người nhìn vào là biết rồi..:confused: