[Share Accounts] Tài khoản Spotify Premium Individual/Family

naroto

Chia sẻ với các bạn tài khoản Spotify Premium thời hạn 30 ngày đến 60 ngày, luôn cập nhật thêm khi tìm được!

Vài lưu ý nhỏ với tài khoản mình chia sẻ:
+ Các bạn được toàn quyền chỉnh sửa hồ sơ, mật khẩu.
+ Tài khoản mình chia sẻ là profile sạch và không có tranh chấp khi sử dụng như tài khoản share public.

Khu vực cập nhật tài khoản mới.
(Thành viên nhấn Like, Love,.. và có 5 tin nhắn(hoặc 2 likes) trở lên mới xem được nội dung)

Như này đã đủ uy tín chưa..?
:)

Trả lời

BLHehe1234

Gà con
Lấy tài khoản nào thì comment xuống dưới 5-6 ký tự đầu của tài khoản để mình gạch tài khoản đó tránh các bạn sau tốn thời gian nha!
Lưu ý: Acc spotify trial có trường hợp bị văng premium, nếu bạn nào gặp trường hợp này có thể lấy tài khoản mới, hoặc báo mình nếu hết tài khoản.
25 tài khoản Spotify Premium Family Member 06/12/2022
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
em xin 1 slot

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
Các bạn mới là người gắt với spotify á, con gái nhà người ta mấy chục năm nuôi lớn đem cho các bạn dùng chùa mãi sao?
Tệp khách hàng dùng thử để trải nghiệm, chỉ cái dùng thử hơi lâu nên chai mặt một chút xíu xiu thôi, hehehe{smile}.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Kéo flac về nghe Offline bạn ơi. Biết kéo mỗi thằng này.
Mình hồi 2017 cũng đeo vụ flac lắm, giờ lười tải rồi chép vào smartphone nghe dần, để mặc cho bọn spotify, youtube làm thay thôi, có nhiêu nghe nhiêu, hơn nữa DAC trên điện thoại cũng chưa chắc ngon nên miễn cưỡng cũng không có hạnh phúc.

N

n2t4r

Mình nghe youtube music trên đt bình thường mà nhỉ, trên máy tính thì bật vpn lên phát để mở youtube music sau đó tắt vpn đi là được.
thực ra mình dùng YT Music không cần VPN luôn ấy, chỉ cần đăng nhập bằng acc Premium là nghe được luôn, không cần VPN, nhưng chất lượng nhạc mình thấy không bằng Spotify

AnNTH

Rìu Chiến Bạc Chấm
thực ra mình dùng YT Music không cần VPN luôn ấy, chỉ cần đăng nhập bằng acc Premium là nghe được luôn, không cần VPN, nhưng chất lượng nhạc mình thấy không bằng Spotify

Dùng trên máy tính không cần vpn luôn hả bạn, bên máy tính mình không bật vpn nó thế này.
Adr thì dễ chứ iphone chả tùy biến gì được.
Cái này mình chịu, chưa dùng qua đồ apple.