Chia sẻ - [Share Account ] tienganh123 -Trang web học tiếng anh của mọi nhà. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Share Account ] tienganh123 -Trang web học tiếng anh của mọi nhà.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Tôi chỉ share account cho các bạn nào muốn trải nghiệm thử tienganh123 để có thể trải nghiệm chương trình và có điều kiện thì mua ủng hộ sản phẩm của người Việt. Và các bạn học sinh chưa có tài chính để mua hoặc không có biết chuyển khoản ngân hàng.
Tôi thật không ngờ, chỉ có 170k, một số tiền không quá lớn mà lại có người đi đổi mật khẩu làm của riêng. Thật ngây thơ khi nghĩ như thế :))) Tôi share account chính chủ là tôi đã nắm được cái đầu rồi, nên đừng hòng đổi nhé :))).
Lần này giống y chang đợt tôi share tài khoản VSCO cứ nghĩ là đổi email + mật khẩu + tên đăng nhập là chiếm được, nhưng chia buồn với các bạn ý thức kém cỏi :)))

Sửa lần cuối:

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Tôi chỉ share account cho các bạn nào muốn trải nghiệm thử tienganh123 để có thể trải nghiệm chương trình và có điều kiện thì mua ủng hộ sản phẩm của người Việt. Và các bạn học sinh chưa có tài chính để mua hoặc không có biết chuyển khoản ngân hàng thì
Tôi thật không ngờ, chỉ có 170k, một số tiền không quá lớn mà lại có người đi đổi mật khẩu làm của riêng. Thật ngây thơ khi nghĩ như thế :))) Tôi share account chính chủ là tôi đã nắm được cái đầu rồi, nên đừng hòng đổi nhé :))).
Lần này giống y chang đợt tôi share tài khoản VSCO cứ nghĩ là đổi email + mật khẩu + tên đăng nhập là chiếm được, nhưng chia buồn với các bạn ý thức kém cỏi :)))
Từ hôm nay muốn tôi share account chính chủ bắt chụp cmnd :))) Riêng học sinh thì chụp thẻ học sinh lên.
Chuyện này là em phải chuẩn bị sẵn tinh thần thôi. Share acc là vô số con mồi vô ý thức bay vào ngay. 2019 rồi mà cũng còn nhiều gớm =]]
Xưa a cũng hay share đủ thứ acc, mà giờ bớt rồi.

vanthanh1320

Búa Gỗ
Tôi chỉ share account cho các bạn nào muốn trải nghiệm thử tienganh123 để có thể trải nghiệm chương trình và có điều kiện thì mua ủng hộ sản phẩm của người Việt. Và các bạn học sinh chưa có tài chính để mua hoặc không có biết chuyển khoản ngân hàng.
Từ hôm nay muốn tôi share account chính chủ bắt chụp cmnd :))) Riêng học sinh thì chụp thẻ học sinh lên.
Bao lâu rồi vẫn có những kiểu người như thế này nhỉ, chia sẻ free rồi còn muốn cướp của ngta. Chụp cmnd cầm cả giấy cho chắc bác nhé =))

tdvuong

Búa Gỗ
Tiếng anh 123 là một trang trang web học tiếng anh khá lâu đời, với kho tài nguyên phong phú, tienganh123 có thể đáp ứng các nhu cầu học tiếng anh của bạn như: nghe, nói, đọc, viết. Đến với tienganh123 bạn sẽ nâng cao được trình độ học vấn của mình.

Điều kiện sử dụng:
Vì tài khoản mới được gia hạn nên còn 365 ngày, và mục tiêu chủ yếu nhắm đến đối tượng học sinh sinh viên muốn học tiếng anh.
- Không change pass.
- Không bình luận bậy bạ.

Nếu nick không đăng nhập được do đổi mật khẩu thì PM mình, còn nick không đăng nhập được do có một máy tính khác đang đăng nhập thì vui lòng đợi 10 -15 p sau nha.

Mình share có giới hạn: chỉ cho khoảng 10 bạn không phải HSSV tham gia, ưu tiên các bạn học sinh, sinh viên.
Mình sẽ tìm cách chia sẻ khác để cả 4R được dùng. Tránh account rơi vào tool share đại trà.
Inbox để mình share tài khoản.
Tks bác đã chia sẻ <3

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.