[Share ACC] Chia sẻ tài khoản Wondershare (Filmora, Dr.Fone...) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Share ACC] Chia sẻ tài khoản Wondershare (Filmora, Dr.Fone...)

hongmieu98

Rìu Vàng Đôi
Chào mọi người, hôm nay mình chia sẻ khoảng 55 tài khoản Wondershare các loại, bao gồm cả trả phí theo chu kì và trả phí lifetime. Tài khoản được mình test sơ qua và có thể đăng nhập cài đặt ứng dụng được. Tuy nhiên để acc sống lâu thì không nên đổi mật khẩu các bạn nhé. Thôi không dài dòng nữa, mình chia sẻ tài khoản ở dưới đây nhé.

Sửa lần cuối:

hongmieu98

Rìu Vàng Đôi
share thì share.
trước khi share còn phải cà khịa người khác ngu vì bỏ tiền mua là không nên
Mình đâu bảo người khác ngu đâu bác, tại có một số họ mang về bán kiếm lời nên mình bảo vậy thôi =))))
Nhưng thôi thì động chạm bát cơm người ta thì không nên, bác nói cũng có lý. Cảm ơn bác nhé.

love2learnonline

Rìu Sắt
Thế nên mình không nên đổi mật khẩu bạn ạ, dùng chung với chủ thì không sao, đổi thì họ biết luôn à
m ko có ý là đổi pass, nhưng khi add key (mail và pw), PM nó cảnh báo: giới hạn cài đặt thiết bị là 1, nếu bạn chấp nhận login, thì thiết bị hiện tại sẽ bị logout. Ở đây m muốn nói là chủ của acc sẽ lấy lại bất cứ khi nào quyền nếu như họ dùng PM, nên mình lại bị out (unactivate)... :). Nên Server của wondershare filmora bây giờ họ control được thiết bị đầu cuối. Vấn đề đặt ra: làm sao giữ được bản quyền khi mình đã active PM thành công!
Không biết các cao thủ trong vn-z.vn có cách nào không?
Phương án dùng host chặn liệu có ổn?

127.0.0.1 cbs.wondershare.com
127.0.0.1 www.cbs.wondershare.com
127.0.0.1 platform.wondershare.com
127.0.0.1 www.wondershare.com

Rất mong ae góp ý! Thanks 😍

nhat799

Búa Gỗ
m ko có ý là đổi pass, nhưng khi add key (mail và pw), PM nó cảnh báo: giới hạn cài đặt thiết bị là 1, nếu bạn chấp nhận login, thì thiết bị hiện tại sẽ bị logout. Ở đây m muốn nói là chủ của acc sẽ lấy lại bất cứ khi nào quyền nếu như họ dùng PM, nên mình lại bị out (unactivate)... :). Nên Server của wondershare filmora bây giờ họ control được thiết bị đầu cuối. Vấn đề đặt ra: làm sao giữ được bản quyền khi mình đã active PM thành công!

Cũng nghĩ như bạn. Hay test thử, bạn login vô account nào đó, cái mình cũng login vô xem có bị deactive không

love2learnonline

Rìu Sắt
Cũng nghĩ như bạn. Hay test thử, bạn login vô account nào đó, cái mình cũng login vô xem có bị deactive không
b thử coi xem tn, PC mình active đc, xong thoát ra thử acc khác, bj nó lại ko active (unactivate), nên ko thử đc. Kết quả sao nt vô đây mn biết với nha (hoặc bạn vui lòng ib cho mình). Thanks! 😍
Mình nghĩ là dùng host chặn như trên thì ok, nhưng không biết PM có update được ko thôi.

nhat799

Búa Gỗ
b thử coi xem tn, PC mình active đc, xong thoát ra thử acc khác, bj nó lại ko active (unactivate), nên ko thử đc. Kết quả sao nt vô đây mn biết với nha (hoặc bạn vui lòng ib cho mình). Thanks! 😍
Mình nghĩ là dùng host chặn như trên thì ok, nhưng không biết PM có update được ko thôi.
Mình mới chặn access internet thì không download được effects =)) còn mọi thứ thì vẫn ổn (Sau khi active thì block access internet rồi vào web remove luôn =)) )

TrungLun0112

Búa Gỗ
Chào mọi người, hôm nay mình chia sẻ khoảng 55 tài khoản Wondershare các loại, bao gồm cả trả phí theo chu kì và trả phí lifetime. Tài khoản được mình test sơ qua và có thể đăng nhập cài đặt ứng dụng được. Tuy nhiên để acc sống lâu thì không nên đổi mật khẩu các bạn nhé. Thôi không dài dòng nữa, mình chia sẻ tài khoản ở dưới đây nhé.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Này là đăng ký bằng gì nhỉ? Hay là hack của ng khác vây bác?

hongmieu98

Rìu Vàng Đôi

Hình như chặn là không cập nhật được bản mới với cả các effect linh tinh nhưng bác có thể tải hẳn full bộ effect thì phải, không cần mạng nữa.

love2learnonline

Rìu Sắt
Hình như chặn là không cập nhật được bản mới với cả các effect linh tinh nhưng bác có thể tải hẳn full bộ effect thì phải, không cần mạng nữa.
Dù sao thì m cũng đã activated được 1 acc, thử dùng xem tn. Lâu rồi mới activate được filmora x này. Phiên bản 9 thì không khó. M activate filmora Pro bản quyền do 1 bạn trong vn-z.vn share hơn 2 năm rồi vẫn ngon. Nhưng m ít dùng do không quen giao diện bản Pro, biết rằng nó có chức năng cao cấp hơn...:)
Cảm ơn b rất nhiều!😍

nhat799

Búa Gỗ
Dù sao thì m cũng đã activated được 1 acc, thử dùng xem tn. Lâu rồi mới activate được filmora x này. Phiên bản 9 thì không khó. M activate filmora Pro bản quyền do 1 bạn trong vn-z.vn share hơn 2 năm rồi vẫn ngon. Nhưng m ít dùng do không quen giao diện bản Pro, biết rằng nó có chức năng cao cấp hơn...:)
Cảm ơn b rất nhiều!😍
bạn có kho effect, titles, transaction không cho mình xin với

love2learnonline

Rìu Sắt
bạn có kho effect, titles, transaction không cho mình xin với
M có tải về từ nhiều nguồn, để m coi lại trong dữ liệu lưu xem ở đâu, vì m không có dùng tới.
M có nhiều HDD lưu ngoài và Drive nên việc tìm nó, upload cũng mất thời gian. Nhưng chắc chắn sẽ gửi cho bạn trong 1-3 ngày tới, có j mình ib bạn, để ý nha! :)

ElricCang

Gà con
Cho mình hỏi xíu trong mấy email đó có cái toàn active mà có filmstock standard không ạ? biết là dùng free mà đòi hỏi hơi kì ^^" mình chỉ hỏi vậy thôi không có thì thôi ạ!

love2learnonline

Rìu Sắt
Cho mình hỏi xíu trong mấy email đó có cái toàn active mà có filmstock standard không ạ? biết là dùng free mà đòi hỏi hơi kì ^^" mình chỉ hỏi vậy thôi không có thì thôi ạ!
Nó là gói mua riêng b! Cơ bản bản quyền nói trên ko có giá trị nhiều, vì chủ nhân của acc có thể xóa m ra, hoặc mỗi khi khởi động lại máy mình sẽ bị out (unactivate). Dùng host chặn thì các transi., effects... ko load được từ server của nó... :cool: