Công cụ Internet - Share 5 acc fshare vip vĩnh viễn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Share 5 acc fshare vip vĩnh viễn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dlmegavn

Búa Gỗ
Share 5 acc fshare vip vĩnh viễn
ID: [email protected]
ID: [email protected] .

Pass: f/fsharevip2018

I. Quy định khi dùng tài khoản:

Khi dùng xong nhớ thoát ra để cho người khác dùng nữa.
Tuyệt đổi không được đổi pass.
Khi chẳng may bị đổi pass các bạn inbox trực tiếp vào hòm thư của page Share acc fshare Vip 2018 để mình reset mật khẩu.
Pass cũng được auto gửi lại qua tin nhắn

Ngoài 5 acc share công khai mình sẽ share thêm 3 acc qua inbox page https://www.facebook.com/fsharevip2018/
Khi bạn inbox mượn acc thì sẽ có tin nhắn tự động trả lời gửi ID và pass ngay cho các bạn.

Quy định khi dùng tài khoản: Nếu phát hiện bạn nào đổi pass block vĩnh viễn.

P/s Do không biết đăng vào mục nào mong admin Move giúp cho đúng.

baongoc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Share 5 acc fshare vip vĩnh viễn
ID: [email protected] .

Pass: f/fsharevip2018

I. Quy định khi dùng tài khoản:

Khi dùng xong nhớ thoát ra để cho người khác dùng nữa.
Tuyệt đổi không được đổi pass.
Khi chẳng may bị đổi pass các bạn inbox trực tiếp vào hòm thư của page Share acc fshare Vip 2018 để mình reset mật khẩu.
Pass cũng được auto gửi lại qua tin nhắn

Ngoài 5 acc share công khai mình sẽ share thêm 3 acc qua inbox page https://www.facebook.com/fsharevip2018/
Khi bạn inbox mượn acc thì sẽ có tin nhắn tự động trả lời gửi ID và pass ngay cho các bạn.

Quy định khi dùng tài khoản: Nếu phát hiện bạn nào đổi pass block vĩnh viễn.

P/s Do không biết đăng vào mục nào mong admin Move giúp cho đúng.
Cảm ơn tinh thần vì cộng đồng, đây mới là chia sẽ

Đinh Mạnh

Búa Gỗ Đôi
Mình nhớ có một bác share tool dạng extension cho chrome, bác gửi acc cho bác ấy để bác ấy tích hợp vào tool chứ share kiểu này nhiều thành phần đổi pass lắm.

Binzz

Binz Một Nắng
Tài khoản bị khóa
những tài khoản này thuộc ADSL2plus. không biết sử dụng như vip ko ta

mu.no.1

Gà con
Acc vẫn dùng tốt nhé! Mình tải tốc độ cũng rất ổn. Thanks chủ top.

Anh7_n

Búa Gỗ
Cả 5 cái đã hết hạn ?
ACE nào có cho mượn dùng trong 1 giờ - Cảm ơn nhiều

Anh7

caniquyvnz

Rìu Bạc
3 cái vụ share này - người có tâm share thì bị người ít tâm đổi pass ( phải chi có cách nào giúp ..chủ nhân của những acc đó nếu bị đổi pass thì...mấy pass đó AUTO reset về default hết thì tốt bik mấy . thanks thớt đã có lòng chia sẻ. và lên án những cá nhân + tổ chức lấy của chung làm của R....{angry}

kingofsunzz

Búa Đá
3 cái vụ share này - người có tâm share thì bị người ít tâm đổi pass ( phải chi có cách nào giúp ..chủ nhân của những acc đó nếu bị đổi pass thì...mấy pass đó AUTO reset về default hết thì tốt bik mấy . thanks thớt đã có lòng chia sẻ. và lên án những cá nhân + tổ chức lấy của chung làm của R....{angry}
thì có vài thằng ghen ăn tức ở , thích phá vậy đó , cuộc sống mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.