Chia sẻ - Share 26 khóa học đang mở free của Udemy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Share 26 khóa học đang mở free của Udemy

AlphaOmega

Rìu Chiến
⁠01- Learn Linux administration and linux command line skills

02- HTML, CSS, & JavaScript - Certification Course for Beginners

03- California Consumer Privacy Act (CCPA) - Complete Course

04- Artificial Intelligence In Digital Marketing

05- The Obvious Secrets To Success No One Knows

06- TEDx for NGOs, NonProfits & Volunteers

07- How to Find The Perfect Virtual Assistant For Your Business

08- Linux tutorial for beginners and Level up your career

08- 30 minutes Jquery

09- Siu Lim Tau - Level 1

10- MusicMasterMind: Learn the 7 Essential Elements of Music

11- Online Fashion Marketing by Fashionablyin

12- Your Excel Functions Toolkit

13- The Ultimate ClickFunnels Training for 2020 + FREE FUNNELS!

14- Become an Executive Personal Assistant

15- Spring Basics in Depth with Practical Usecases

16- Learn Illustrator CC: Create Simple Flat Vector Characters

17- JavaScript, Bootstrap, & PHP - Certification for Beginners

18- Sell Like an Expert

19- Ultimate guide to Natural Health

20- Instagram Post and Story Images MasterClass 2019

21- Data Analysis & Statistics: practical course for beginners

22- SEO 2020 - An Effective Guide To Climb The Google Rankings

23- Social Media Marketing Course -The Step by Step Guide

24- Youtube SEO Course :How TO Rank #1 On YouTube in 2019

25- Affiliate Marketing Master Class Step By Step Guide 2018

26- easy way to learn arabic (basics)

love2learnonline

Rìu Sắt
Cảm ơn bạn đã chia xẻ cho ae! :)
Mình có khoảng 6200k+ khóa học Udemy (cỡ trên 95% là các khóa dạng Coupon FREE: khi mới bán).
Thực tế đa phần các khóa có chất lượng tiếng Anh nghe rất khó (do giáo viên không phải là người nói tiếng Anh gốc). Hơn nữa, chất lượng của nhiều khóa học cũng không cao lắm.
Những bạn nào mà chịu khó sưu tầm, có những khóa học cũng chất lượng, và đặc biệt là có giá trị với bạn nào đang muốn thực hành nghe tiếng Anh: Có nhiều khóa chuẩn giọng Mỹ, hoặc Anh, hoặc Philipine nghe rất tốt. Khi ta học, chỉnh tốc độ của giọng cho phù hợp khả năng nghe, mở phần transcipt để theo dõi nếu như nghe chưa rõ, hiểu. Như vậy, bạn 1 lúc học được cả 2 kiến thức!

Sửa lần cuối:

SaltyHiuS

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn đã chia xẻ cho ae!
Mình có khoảng 4k + khóa học Udemy (cỡ trên 95% là các khóa dạng Coupon FREE: khi mới bán).
Thực tế đa phần các khóa có chất lượng tiếng Anh nghe rất khó (do giáo viên không phải là người nói tiếng Anh gốc). Hơn nữa, chất lượng của nhiều khóa học cũng không cao lắm.
Những bạn nào mà chịu khó sưu tầm, có những khóa học cũng chất lượng, và đặc biệt là có giá trị với bạn nào đang muốn thực hành nghe tiếng Anh: Có nhiều khóa chuẩn giọng Mỹ, hoặc Anh, hoặc Philipine nghe rất tốt. Khi ta học, chỉnh tốc độ của giọng cho phù hợp khả năng nghe, mở phần transcipt để theo dõi nếu như nghe chưa rõ, hiểu. Như vậy, bạn 1 lúc học được cả 2 kiến thức!
Cho mình hỏi xíu là bạn hay kiếm coupon bằng cách nào vậy ?
Mình cảm ơn!

love2learnonline

Rìu Sắt
Cho mình hỏi xíu là bạn hay kiếm coupon bằng cách nào vậy ?
Mình cảm ơn!

Bạn GOOGLE với 2 từ khóa sau (không bao gồm dấu ngoặc kép):
- "udemy free coupon"
- "Free Udemy Courses [100% OFF Coupon]"
Bạn sẽ thấy có rất nhiều kết quả được trả về, nếu bạn đọc hiểu tiếng ANh tốt, bạn sẽ tìm được nhiều trang chuyên cung cấp Coupon Code miễn phí. Riêng cá nhân mình thường bỏ qua những khóa học FREE, mình chỉ chọn những khóa có tính phí - nhưng do những INSTRUCTORs (chủ nhân của các khóa học) họ áp dụng COUPON CODE "FREE 100%) để khuyến mại, thu hút học viên...
Đã lâu mình không "săn tìm" các khóa học dạng này (do mình bận và cũng không có nhiều thời gian để học nhiều), nên mình không lưu những trang chuyên cung cấp đó nữa.
Nếu bạn có nhu cầu, mình khuyên bạn nên dành chút thời gian tìm với từ khóa mình đã gợi ý, hoặc với các từ khóa tuơng đương. Mình tin 100% bạn sẽ thành công, tìm ra những chuyên trang cung cấp những khóa họ có giá trị với bạn. Nếu bạn cần giúp đỡ thêm, vui lòng inbox cá nhân, mình sẽ giúp! :)

SaltyHiuS

Búa Gỗ
Bạn GOOGLE với 2 từ khóa sau (không bao gồm dấu ngoặc kép):
- "udemy free coupon"
- "Free Udemy Courses [100% OFF Coupon]"
Bạn sẽ thấy có rất nhiều kết quả được trả về, nếu bạn đọc hiểu tiếng ANh tốt, bạn sẽ tìm được nhiều trang chuyên cung cấp Coupon Code miễn phí. Riêng cá nhân mình thường bỏ qua những khóa học FREE, mình chỉ chọn những khóa có tính phí - nhưng do những INSTRUCTORs (chủ nhân của các khóa học) họ áp dụng COUPON CODE "FREE 100%) để khuyến mại, thu hút học viên...
Đã lâu mình không "săn tìm" các khóa học dạng này (do mình bận và cũng không có nhiều thời gian để học nhiều), nên mình không lưu những trang chuyên cung cấp đó nữa.
Nếu bạn có nhu cầu, mình khuyên bạn nên dành chút thời gian tìm với từ khóa mình đã gợi ý, hoặc với các từ khóa tuơng đương. Mình tin 100% bạn sẽ thành công, tìm ra những chuyên trang cung cấp những khóa họ có giá trị với bạn. Nếu bạn cần giúp đỡ thêm, vui lòng inbox cá nhân, mình sẽ giúp!
Cảm ơn bạn nhiều nha !