Shape Collage v3.1 Full/Portable - Tạo ảnh ghép, ảnh cắt dán nhanh chóng | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Shape Collage v3.1 Full/Portable - Tạo ảnh ghép, ảnh cắt dán nhanh chóng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn đang tìm kiếm cho mình một phần mềm thực sự hữu ích để đáp ứng nhu cầu tạo ảnh Collage (dạng ảnh cắt dán) một cách nhanh chóng và đơn giản từ bộ sưu tập hình ảnh của mình, thì Shape Collage chắc chắn sẽ là công cụ bạn cần. Thông qua Shape Collage, bạn có thể thoải mái thể hiện sự sáng tạo của chính mình

Những đặc điểm nổi bật về Shape Collage:

Tự động, nhanh chóng và dễ dàng
  • Không cần quá 1 phút để thực thi một số click chuột giản đơn, với sự hỗ trợ từ Shape Collage bạn sẽ có ngay cho mình kết quả mong muốn.
  • Hình ảnh bạn lựa chọn để tạo ảnh collage được tự động sắp xếp một cách thông minh, nhanh chóng với kỹ thuật xử lý mang thương hiệu Shape Collage (kỹ thuật này đang trong thời gian chờ để đăng ký độc quyền).
  • Bạn có thể sử dụng hình ảnh từ máy tính của mình hoặc từ web để tạo ảnh collage.
Sắp xếp theo bất kỳ hình dạng nào:
  • Với Shape Collage, bạn có thể tạo nên bất kỳ biểu tượng nào từ chính những hình ảnh cá nhân của mình. Từ việc xếp theo hình chữ nhật, hình trái tim, hình tròn, các chữ cái và thậm chí là biểu tượng do chính bạn tạo ra.
Tương tác điều khiển:
  • Có thể thay đổi kích thước hình ảnh tạo collage, số các hình ảnh chèn và khoảng cách giữa các bức ảnh.
  • Thay đổi nền, màu đường viền bao và nhiều hơn nữa.
  • Lưu kết quả dưới dạng JPEG, PNG hay Photoshop PSD - phòng trường hợp bạn muốn chỉnh sửa thêm trong Adobe Photoshop hoặc GIMP.
Download Shape Collage v3.1 Full/Portable - Tạo ảnh ghép, ảnh cắt dán nhanh chóng

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of Vn-Z.vn

Sửa lần cuối:

PhilG

Gà con
Bonsoir dommage que le fichier ne soit plus accessible sur Mega :Oops:
...Bien à vous