Thảo Luận - SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ | Page 588 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT

Tập 288: Oan Hồn Cô Gái Treo Cổ (Phần 2) I CHUYỆN MA DƯƠNG MINH SƠN I​

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Không đơn giản như vậy đâu bạn! Trước mình cũng nghĩ vậy, đập hết đi, làm công trường, phố đi bộ hay gì gì đó..nhưng hỏi bạn, nếu có dự án đó thì ai ra tay đập? Tâm Linh là không một ai dám nha...Mình vì tò mò và mạo hiểm đã từng vào đây, lên trên luôn. Nói thiệt lòng là rất lạnh lẽo, tuy không gặp sự cố gì nhưng những tai tiếng nó để lại cũng khiến người nghe yếu tim ướt quần luôn. Đã có đám lợi dụng sợ hãi nơi đây tụ tập đua xe, sau bị bắt bài..ngay cả đám giựt đồ khét tiếng cũng khiếp sợ nơi này. Đứng trên cầu Tân Thuận quận 7 có thể nhìn thấy 3 cái tỏa tháp chết tiệt đó. Mình và bạn mình từ bị cảnh sát giao thông tóm tại chỗ này, bắt mở cốp xe..lòng vòng mãi, nộp 200k mới đi được..chỗ đó ma tà có hay không thì không biết..nhưng nó luôn mang tới vận xui
Có thể như bạn nói, những người dc gặp có thể do yếu vía như người ta thường nói, còn ai nặng vía thì ko gặp được....nghĩ cũng đúng thôi, cả 3 tòa nhà rộng như vậy mà chỉ lèo tèo vài nhà ở thì quả là lạnh lẽo thiệt chớ chẳng chơi :)

HNMinh

Búa Đá Đôi
Có thể như bạn nói, những người dc gặp có thể do yếu vía như người ta thường nói, còn ai nặng vía thì ko gặp được....nghĩ cũng đúng thôi, cả 3 tòa nhà rộng như vậy mà chỉ lèo tèo vài nhà ở thì quả là lạnh lẽo thiệt chớ chẳng chơi :)
Mình cá với bạn số người ở trong đó cũng chỉ dám ở ban ngày. Còn buổi tối không một ai dám ở nơi đó, ngay thời điểm này luôn. Cái màu xanh họ sơn... nó càng giống nhật nguyệt thần giáo... mình gọi đó là pháo đài phù thuỷ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Mình cá với bạn số người ở trong đó cũng chỉ dám ở ban ngày. Còn buổi tối không một ai dám ở nơi đó, ngay thời điểm này luôn. Cái màu xanh họ sơn... nó càng giống nhật nguyệt thần giáo... mình gọi đó là pháo đài phù thuỷ
Hi cái vụ này mình ko biết, trước có coi nguyễn hoàng nam bên kênh .....me hãy thách thức tôi, có làm clip a ta vào thám hiểm vào ban ngày và buổi tối, phải trốn này nọ mới vô được vì bảo vệ canh ghê lắm, thấy vẫn còn nhiều nhà ở đó. Mấy người này chắc cũng muốn bán đi nhưng khổ nỗi bán chẳng ai dám mua nên phải ráng mà trụ lại haha {ah}