Thảo Luận - SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ | Page 58 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo Luận SERIES VỀ THẾ GIỚI TÂM LINH HUYỀN BÍ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Ma có nhiều dạng quá nhưng chưa thấy kể có ma máy tính cháu hé?
Hjhj có con ma này nữa thì cháu và bác chắc bỏ luôn máy tính ấy ạ, à nhưng có phim kinh dị cháu có coi rồi, cháu không nhớ là của nhật hay hàn hay thái gì đó bác, nó không phải là con ma máy tính mà là cái clip, ai coi clip đó xong thì 7 ngày sau sẽ chết đó bác :p

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hjhj có con ma này nữa thì cháu và bác chắc bỏ luôn máy tính ấy ạ, à nhưng có phim kinh dị cháu có coi rồi, cháu không nhớ là của nhật hay hàn hay thái gì đó bác, nó không phải là con ma máy tính mà là cái clip, ai coi clip đó xong thì 7 ngày sau sẽ chết đó bác

Ghê quá vậy cháu, bác chưa muốn chết lúc này nên chắc không dám xem clip đó rồi.:)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Ghê quá vậy cháu, bác chưa muốn chết lúc này nên chắc không dám xem clip đó rồi.
Vâng ạ, cháu và vk cũ cháu trước thích coi mấy phim hành động và kinh dị lắm bác, phim kinh dị thì phải nói là của Thái, Nhật, Hàn giờ họ làm coi hồi hộp và sợ hơn cả phim mỹ luôn ấy bác :)

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
[TẬP 336] Chuyện Ma Có Thật : NĂM NGÀY ĐÁM TANG KINH HOÀNG