Chia sẻ - Seo PowerSuite Enterprise v6.12.19 Full - Bộ 5 công cụ SEO website hiệu quả | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Seo PowerSuite Enterprise v6.12.19 Full - Bộ 5 công cụ SEO website hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
SEO PowerSuite là bộ phần mềm SEO tốt nhất bao gồm 5 công cụ chuyên nghiệp đó là WebSite Auditor, Rank Tracker, SEO SpyGlass, LinkAssistant và BuzzBundle. Được chia thành 3 phiên bản: Free, Professional và Enterprise.

Giới thiệu bộ phần mềm SEO PowerSuite - Công cụ seo hỗ trợ
  1. Website Auditor là công cụ giúp kiểm tra toàn bộ website, phân tích đưa ra phương pháp tối ưu nhằm cải thiện chất lượng trang web như: kiểm tra lỗi css, lỗi html, lỗi trùng lặp nội dung, các liên kết bị hỏng, thống kê toàn bộ link của trang web,…
  2. Rank Tracker là công cụ bộ SEO PowerSuite. Phần mềm Rank Tracker giúp kiểm tra nhanh thứ hạng website với hàng loạt từ khóa cùng lúc. Phân tích từ khóa, theo dõi đối thủ cạnh tranh.
  3. SEO SpyGlass là công cụ có tác dụng kiểm tra backlink của một trang web.
  4. Link Assistant là công cụ quản lý nguồn backlink hiệu quả.
  5. Buzzbundle là công cụ giúp lưu trữ thông tin đăng nhập, mật khẩu và lịch sử của các hoạt động xã hội của bạn chỉ bằng 1 phần mềm duy nhất. Bên cạnh đó Buzzbundle còn giúp chia sẻ nội dung website lên các trang mạng xã hội một cách hợp lý tránh tình trạng spam và giúp google index link trang web nhanh hơn.
Download Seo PowerSuite Enterprise v6.12.19 Full - Bộ 5 công cụ SEO website hiệu quả

Link trang chủ:

Cách tải:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cái này là bản 2014 bạn reup lại à

Mình re-up lại bản này, phần mềm này trên mạng ít link nên mình post lên chia sẻ mọi người.
Tuy nhiên mình tìm trên mạng có key cho bản mới nhất, bạn thử xem được không?
View hidden content is available for registered users!

anhtuan555

Gà con
sao tải về được rồi mà báo lỗi không cài đặt được vậy ad ơi, mình dùng win 7 64 bit,

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
sao tải về được rồi mà báo lỗi không cài đặt được vậy ad ơi, mình dùng win 7 64 bit,

Cụ thể báo lỗi như thế nào? Bạn có thể chụp hình màn hình thông báo lỗi hoặc dòng thông báo lỗi lên đây cho mình xem sao.

anhtuan555

Gà con
Cụ thể báo lỗi như thế nào? Bạn có thể chụp hình màn hình thông báo lỗi hoặc dòng thông báo lỗi lên đây cho mình xem sao.
Mình bấm file .exe để cài đặt thì báo lỗi như hình 2, ad xem giúp mình với nhé

Attachments

18.5 KB · Lượt xem: 30
    27.5 KB · Lượt xem: 31

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình bấm file .exe để cài đặt thì báo lỗi như hình 2, ad xem giúp mình với nhé

Bạn đổi lại tên thư mục (vì trong thư mục có chứa ký tự đặc biệt, chữ "i" trong Oneindir, ký tự của Thổ Nhĩ Kỳ) nên máy không hiểu và bị lỗi. Bạn đổi lại tên thư mục khác không dấu và kiểm tra cả xem đường dẫn chứa thư mục đó có thư mục nào có tiếng Việt có dấu không thì bạn cũng đổi luôn nhé ;)

anhtuan555

Gà con
Bạn đổi lại tên thư mục (vì trong thư mục có chứa ký tự đặc biệt, chữ "i" trong Oneindir, ký tự của Thổ Nhĩ Kỳ) nên máy không hiểu và bị lỗi. Bạn đổi lại tên thư mục khác không dấu và kiểm tra cả xem đường dẫn chứa thư mục đó có thư mục nào có tiếng Việt có dấu không thì bạn cũng đổi luôn nhé ;)
pro quá ad ơi, mình đã cài đặt được rồi nha, tks ad nhiều

nguyenson126

Gà con
SEO PowerSuite là bộ phần mềm SEO tốt nhất bao gồm 5 công cụ chuyên nghiệp đó là WebSite Auditor, Rank Tracker, SEO SpyGlass, LinkAssistant và BuzzBundle. Được chia thành 3 phiên bản: Free, Professional và Enterprise.

Giới thiệu bộ phần mềm SEO PowerSuite - Công cụ seo hỗ trợ
  1. Website Auditor là công cụ giúp kiểm tra toàn bộ website, phân tích đưa ra phương pháp tối ưu nhằm cải thiện chất lượng trang web như: kiểm tra lỗi css, lỗi html, lỗi trùng lặp nội dung, các liên kết bị hỏng, thống kê toàn bộ link của trang web,…
  2. Rank Tracker là công cụ bộ SEO PowerSuite. Phần mềm Rank Tracker giúp kiểm tra nhanh thứ hạng website với hàng loạt từ khóa cùng lúc. Phân tích từ khóa, theo dõi đối thủ cạnh tranh.
  3. SEO SpyGlass là công cụ có tác dụng kiểm tra backlink của một trang web.
  4. Link Assistant là công cụ quản lý nguồn backlink hiệu quả.
  5. Buzzbundle là công cụ giúp lưu trữ thông tin đăng nhập, mật khẩu và lịch sử của các hoạt động xã hội của bạn chỉ bằng 1 phần mềm duy nhất. Bên cạnh đó Buzzbundle còn giúp chia sẻ nội dung website lên các trang mạng xã hội một cách hợp lý tránh tình trạng spam và giúp google index link trang web nhanh hơn.
Download Seo PowerSuite Enterprise v6.12.19 Full - Bộ 5 công cụ SEO website hiệu quả

Link trang chủ:

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
thanks