Thảo luận - [Sell] - [Code nhạc mp3] - Code có tương thích với mobile | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận [Sell] - [Code nhạc mp3] - Code có tương thích với mobile

xyanua

Búa Gỗ Đôi
Híc nãy tên miền là jpmuzik mà mình lại get nhạc hàn, @@ tạm khoá làm mới lại nhạc, get thử ca sĩ nhật giờ up lại T_T .
Trang vào lại dc rồi nhé các bạn T_T

xyanua

Búa Gỗ Đôi
cái này thì upload nhạc lên host nào đó rồi get link vào à, hay thuê hosting rồi upload vào luôn nhỉ?
Dùng cả 2 dc luôn bạn, có thể up hẳn lên hosting đang chạy web, hoặc up vào host nào đó rồi getlink :D hoặc up nhạc vào mấy host chuyên up nhạc cung cấp directlink thì khỏi phải getlink nữa :D

xyanua

Búa Gỗ Đôi
Giao diện clone đẹp phết, nhất là khoản custom lại con jplayer (y) chúc bác đắt hàng.
Thanks bác :D

ansos123

Rìu Bạc
giao diện đẹp đó, chúc chủ thớt đắt hàng nha. Làm thêm mấy trang demo nhạc Hàn hoặc nhạc không lời nữa chủ thớt ơi

Chào bạn, mình có hứng thú muốn mua code của bạn. Bạn build web này bằng stack gì vậy nhỉ? Thanks bạn.

xyanua

Búa Gỗ Đôi
* Cập nhật lại link website :D .
Lâu rồi ko thấy ai hỏi mua nhỉ :D o_O

xyanua

Búa Gỗ Đôi
Tên miền miễn phí die, mình cập nhập lại tên miền mới ^^