Giveaway - Seed4.Me VPN và Proxy - Đăng ký cao cấp miễn phí (Lưu lượng không giới hạn) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway Seed4.Me VPN và Proxy - Đăng ký cao cấp miễn phí (Lưu lượng không giới hạn)

LivelCarla

Rìu Chiến Vàng
Seed4.Me VPN và Proxy - Đăng ký cao cấp miễn phí (Lưu lượng không giới hạn)

Để có được đăng ký Seed4.Me VPN và Proxy Premium, hãy làm theo các bước sau:
Miễn phí trong 6 tháng (đối với người dùng mới)

Nếu bạn chưa có tài khoản, hãy truy cập trang Tạo tài khoản mới và đăng ký tài khoản mới.
New code

Trước khi sử dụng VPN, hãy xác nhận địa chỉ email của bạn bằng cách nhấp vào liên kết trong email nhận được từ Seed4.Me Support. Bạn sẽ nhận được đăng ký 6 tháng.

Cài đặt Seed4.Me VPN và Proxy
Tải xuống ứng dụng và cài đặt trên bất kỳ thiết bị nào của bạn:

Các thiết bị được hỗ trợ: Windows, MacOS, Android, iPhone và iPad.
Trong quá trình cài đặt, chọn Đăng nhập bằng tài khoản hiện có và đăng nhập bằng thông tin tài khoản của bạn. Sau khi thiết lập ban đầu của ứng dụng, chọn Cảm ơn, tôi sẽ sử dụng miễn phí.

Sau đó, bạn có thể sử dụng thuê bao Premium với lưu lượng không giới hạn.

Sửa lần cuối:

Mtdev

Junior Moderator
mình đã từng sài và thấy tốc độ mạng siêu lởm....

temp0x

Búa Gỗ Đôi
Em thử nó không cộng dồn bác ơi !
{EMO_049}
Thì làm cái code mới xong nhập vô

Cuong1977

Rìu Chiến Chấm
Trường hợp các bạn sử dụng trình duyệt trên điện thoại không active được code, các bạn xoá ký tự cuối cùng (nó sẽ báo lỗi), sau đó đánh lại ký tự đó thì sẽ được.

royalcruiser2

Búa Đá Đôi
Bác nào còn acc hạn sử dụng còn nhiều thì share cho mình 1 cái với, mình chỉ cần vpn để vào pes thôi nên không quan trọng tốc độ cho lắm