Chia sẻ - Secure VPN-Safer Internet v.3.1.3 [VIP] | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Secure VPN-Safer Internet v.3.1.3 [VIP]

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Mod Info : VIP Unlocked

Bạn đang lo lắng rằng bạn không có wifi để sử dụng ở những nơi công cộng. Bạn chỉ có thể sử dụng wifi trong nhà hoặc những nơi lấy mật khẩu từ máy chủ. Điều đó làm gián đoạn liên lạc với bạn bè và gia đình. VPN an toàn - Proxy VPN miễn phí tốt nhất để phát sóng wifi. Đúng rồi; ứng dụng này sẽ giúp bạn giải quyết các vấn đề bạn có. Bạn không cần phải lo lắng hay bận tâm về việc không thể sử dụng mạng wifi. Ứng dụng này sẽ giúp bạn thoát khỏi những rắc rối của bạn. Hãy cùng tìm hiểu lý do tại sao đây là một ứng dụng hữu ích!

SkyVPN-Best Free VPN Proxy for Secure WiFi Hotspot

ỨNG DỤNG HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ CHO NGƯỜI DÙNG​

Chúng tôi tạo ra ứng dụng này để mong bạn sử dụng VPN miễn phí, Internet không giới hạn và truy cập mạng tốt hơn. Đặc biệt, Secure VPN sẽ cung cấp cho bạn nhiều cách để có được lưu lượng truy cập miễn phí. Sử dụng lưu lượng VPN Bảo mật miễn phí giúp bạn tận hưởng dịch vụ VPN siêu tiện lợi và dễ dàng.

Bạn không hiểu sai, và đây là một ứng dụng hoàn toàn miễn phí. Bạn cần truy cập cửa hàng Google Play để tải xuống ứng dụng. Sau đó, chắc chắn, bạn sẽ hài lòng với ứng dụng này. Chúng tôi luôn mong muốn tạo ra một nền công nghệ thông tin phát triển và hiện đại cho bạn, giúp bạn giải quyết các vấn đề trong cuộc sống như học tập, công việc. Bạn không cần phải lo lắng về chi phí sử dụng ứng dụng vì ứng dụng hoàn toàn miễn phí và chúng tôi tạo ra ứng dụng này cho tất cả mọi người. Chúng ta có thể kết nối thông qua mạng xã hội, giải quyết vấn đề một cách nhanh chóng.

TRUY CẬP WIFI KHÁC DỄ DÀNG​

Thế giới ngày càng phát triển và hiện đại hóa. Nhu cầu về internet ngày càng quan trọng. Mọi công việc luôn cần có mạng để giải quyết công việc. Vì vậy, internet đóng một vai trò không nhỏ đối với sự phát triển của xã hội. Hiện nay mạng wifi đã phủ sóng gần như toàn quốc. Xung quanh chúng ta, có wifi ở khắp mọi nơi. Tuy nhiên, có một điều khiến chúng ta lo lắng là Wi-Fi nào cũng cần mật khẩu đăng nhập, vì vậy chúng ta không thể truy cập mạng nếu không có mật khẩu. Đó thực sự là một điều đáng lo ngại vì nó ảnh hưởng đến giao tiếp của bạn với mọi người trên Internet. Để khắc phục điều này, chúng tôi đã tạo một ứng dụng có tên là SyVPN - VPN proxy. Bạn vẫn có thể sử dụng mạng một cách dễ dàng và tiện lợi mà không cần phải sử dụng mật khẩu.

DỄ DÀNG ĐỂ KHÓA INTERNET​

Kim tự tháp lửa là một ví dụ điển hình của web vì nó giống như một hệ thống an ninh mạng, cùng với nó là rào cản giữa môi trường mạng nội bộ và các mạng khác nhau. Điều đó làm cho tường lửa (firewall) có thể kiểm soát lưu lượng ra vào giữa hai mạng với nhau. Vì điều này, chúng tôi không thể truy cập mạng một cách dễ dàng. Bạn không cần phải lo lắng về điều này nữa vì ứng dụng này sẽ bẻ khóa và phá vỡ tất cả các ứng dụng hoặc trang web bị chặn bởi tường lửa (firewall). Hơn nữa, chúng tôi cung cấp truy cập Internet VPN riêng cho Wi-Fi trong trường học. Điều đó giúp người dùng có thể thoải mái xem các chương trình truyền hình thể thao, phim ảnh, ca nhạc trong và ngoài nước. Ứng dụng này rất tiện lợi vì nó có thể bẻ khóa tất cả các wifi trong trường học. Nó giúp bạn dễ dàng tìm kiếm, truy cập web, nghe nhạc, xem phim trực tuyến mà bạn yêu thích. Thực sự, đây là một ứng dụng rất thú vị vì bạn có thể sử dụng ứng dụng không giới hạn và hoàn toàn miễn phí.

TRUY CẬP INTERNET NHANH CHÓNG​

Sử dụng internet nhanh chóng giúp bạn làm việc nhanh hơn. Cùng với đó là truy cập internet với tốc độ cao nhờ máy chủ VPN. Ứng dụng này sẽ được tự động hóa và chọn điểm kết nối tốt nhất. Nó sẽ kết nối máy chủ với điện thoại, máy tính của bạn một cách thông minh và nhanh nhất. Ứng dụng này sẽ mang lại cho bạn kết nối internet mượt mà và nhanh nhất. Hơn nữa, ứng dụng này có thể kết nối với bất kỳ máy chủ nào. Bạn không cần phải lo lắng rằng nó sẽ không kết nối với một số đường truyền khó khăn.

Chúng tôi sẽ bẻ khóa tất cả các máy chủ xung quanh bạn, kết nối máy của bạn với máy chủ gần nhất có thể, đồng thời giúp bạn có và làm những điều bạn muốn để sử dụng Internet. Bên cạnh đó, ứng dụng này cũng có một bố cục đơn giản. Bạn có thể sử dụng theo cách dễ dàng và thuận tiện nhất cũng như dễ sử dụng mà không bị các nhà quảng cáo hoặc video mà bạn không muốn xem sao nhãng. Vì chúng tôi biết nó sẽ ảnh hưởng đến việc học tập và làm việc của bạn, chúng tôi đảm bảo rằng kết nối của bạn sẽ không được đăng nhập từ máy chủ hoặc bất kỳ lưu lượng nào. Ứng dụng này sẽ tạo chế độ ẩn danh cho bạn; nó sẽ bảo vệ tất cả quyền riêng tư hoặc thông tin cá nhân.

Secure VPN cam kết với bạn sẽ bảo vệ tất cả thông tin cá nhân liên quan đến bạn và ẩn danh các trang web bạn đã truy cập. Quá tuyệt vời phải không? Bạn không cần phải chần chừ nữa, đây là ứng dụng cần phải có trong thời đại 4.0 này. Nếu thấy hay hãy cho chúng tôi những nhận xét hay và đánh giá 5 sao và giới thiệu cho mọi người xung quanh để bạn dễ dàng truy cập internet. VPN an toàn luôn mang lại cho bạn sự tin cậy an toàn và bảo vệ thông tin cá nhân của bạn.

Why choose Secure VPN?

✅ Large number of servers, high-speed bandwidth

✅ Choose apps which using VPN (Android 5.0+ required)

✅ Works with Wi-Fi, 5G, LTE/4G, 3G and all mobile data carriers

✅ Strict no-logging policy

✅ Smart choose server

✅ Well-designed UI, a few ADs

✅ No usage and time limit

✅ No registration or configuration required

✅ No additional permissions required

✅ Tiny size, more safer

What New :
- More servers added
- Improved performance and stability of VPN connection
- Enjoy the lightning fast, free VPN!