Hỏi/ Thắc mắc - Sao lưu, phục hồi lại key MS office Retail và VL | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Sao lưu, phục hồi lại key MS office Retail và VL

hptrungduc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
1. Như trên thôi xin các bác các cách sao lưu, phục hồi lại key MS office cùng mã sao lưu, phục hồi bằng cmd luôn ạ.
2. Em có vấn đề thắc mắc nhỏ là key Visio va Project nó tách biệt với key MS office thì có sao lưu và phục hồi kèm với MS off được không? Nếu mà tách biệt trong việc sao lưu và khôi phục phiền các bác chỉ giúp em ạ. Vẫn như mục 1 kèm được mã cmd thì càng tốt ạ.
3. Ví dụ em đang cài off21 retail tự nhiên em lại muốn cài thêm visio hoặc project các bản khác cũng retail thì liệu có được không ạ?

Chân thành cảm ơn các bác nhé!!!

Sửa lần cuối:

hptrungduc

Rìu Sắt
Tài khoản bị khóa
Xem phần đính kèm 47075

Sau khi backup xong thì giữ kỹ thư mục , sau này cài lại thì cài đúng với các bản khi trước sẽ restore ok thôi
bác cho em cái link tải với ạ, em tải đúng bản 1.2.6 của bác sau khi chạy nhấn Save Activation chỉ thấy lưu mỗi bản win, tới bước lưu key office thì nhấn đồng ý kiểu gì cũng không được bác ạ

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác cho em cái link tải với ạ, em tải đúng bản 1.2.6 của bác sau khi chạy nhấn Save Activation chỉ thấy lưu mỗi bản win, tới bước lưu key office thì nhấn đồng ý kiểu gì cũng không được bác ạ
Bạn xóa hết các ký tự xxx chừa lại 5 ký tự cuối là được

===========
Bạn cũng có thể dùng DISM++ để backup cũng được

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
dạ em cảm ơn bác em đã hiểu rồi thank bác nhiều, nếu trường hợp trên e điền đủ cả 25 ký tự key thì vẫn được đúng không bác?
Đúng đó bạn , nếu đủ key add vào thì nó hiện đủ , ko nhớ key thì chỉ cần 5 ký tự cuối là ok
=========
DISM ++