SanDisk RescuePRO Deluxe/SSD v6.0.3.1 Full - Phục hồi dữ liệu đã xóa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
RescuePRO Deluxe là một phần mềm khôi phục dữ liệu đầy đủ tính năng phục hồi dữ liệu từ tất cả các ổ đĩa cứng ngay cả khi các tập tin đã bị xóa, bị mất, bị hỏng hoặc định dạng. Nó có thể được sử dụng để phục hồi hình ảnh, tài liệu, bài hát, email, video, lưu trữ, và thậm chí tất cả các tập tin.

RescuePRO tương thích với bất kỳ bộ lưu trữ USB hoặc FireWire, thậm chí bất kỳ phương tiện lưu trữ nào, chẳng hạn như: Thẻ nhớ, Máy ảnh kỹ thuật số, CompactFlash, SmartMedia, Máy quay phim, máy nghe nhạc MP3, SD / SDHC, DVD và hầu hết các phương tiện kỹ thuật số. Giao diện rất trực quan và rất dễ sử dụng, cho phép bạn khôi phục các tệp của mình chỉ với vài cú nhấp chuột. Ngoài ra, một tiện ích hình ảnh cho phép tạo ra một hình ảnh của phương tiện lưu trữ của bạn để phục hồi sau này.

Các tính năng chính:
  • Khôi phục các tệp đã xóa dễ dàng
  • Thuật toán khôi phục sáng tạo
  • Trực quan và rất dễ sử dụng
  • Phục hồi dữ liệu và tập tin mạnh mẽ
  • Khôi phục nhiều loại tệp khác nhau
  • Khôi phục đã bị xóa, mất / định dạng
  • Hỗ trợ tất cả các loại phương tiện kỹ thuật số
  • Hỗ trợ máy ảnh DSLR cao cấp
  • Giao diện đồ họa thân thiện với người dùng
  • Và nhiều hơn nữa.
Download SanDisk RescuePRO Deluxe/SSD v6.0.3.1 Full - Phục hồi dữ liệu đã xóa

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
có thể dùng được trên ảnh của thẻ nhớ bị xóa ko nhỉ ?
Ko biết có phục hồi được ở thẻ nhớ ko

Như trong bài viết đã có nói rõ rồi là khôi phục được nhé 2 bạn. Tuy nhiên nếu nói về phần mềm khôi phục dữ liệu thì 2 bạn nên sử dụng nhiều phần mềm được đánh giá là tốt hiện nay để kết hợp lại và cho ra kết quả khôi phục tốt nhất. Đó là mẹo mà những người khôi phục thường làm :)

Xeko888

Rìu Chiến Bạc Chấm
Như trong bài viết đã có nói rõ rồi là khôi phục được nhé 2 bạn. Tuy nhiên nếu nói về phần mềm khôi phục dữ liệu thì 2 bạn nên sử dụng nhiều phần mềm được đánh giá là tốt hiện nay để kết hợp lại và cho ra kết quả khôi phục tốt nhất. Đó là mẹo mà những người khôi phục thường làm :)
Cám ơn bác, để cuối tuần rảnh test xem có phục hồi được ko.

htt117

Gà con
thank ban

DMKTAO

Búa Gỗ
RescuePRO Deluxe là một phần mềm khôi phục dữ liệu đầy đủ tính năng phục hồi dữ liệu từ tất cả các ổ đĩa cứng ngay cả khi các tập tin đã bị xóa, bị mất, bị hỏng hoặc định dạng. Nó có thể được sử dụng để phục hồi hình ảnh, tài liệu, bài hát, email, video, lưu trữ, và thậm chí tất cả các tập tin.

RescuePRO tương thích với bất kỳ bộ lưu trữ USB hoặc FireWire, thậm chí bất kỳ phương tiện lưu trữ nào, chẳng hạn như: Thẻ nhớ, Máy ảnh kỹ thuật số, CompactFlash, SmartMedia, Máy quay phim, máy nghe nhạc MP3, SD / SDHC, DVD và hầu hết các phương tiện kỹ thuật số. Giao diện rất trực quan và rất dễ sử dụng, cho phép bạn khôi phục các tệp của mình chỉ với vài cú nhấp chuột. Ngoài ra, một tiện ích hình ảnh cho phép tạo ra một hình ảnh của phương tiện lưu trữ của bạn để phục hồi sau này.

Các tính năng chính:
  • Và nhiều hơn nữa.
Download RescuePRO Deluxe v6.0.2.3 + SSD v6.0.2.9 Full - Phục hồi dữ liệu đã xóa

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Cảm ơn

skyofman

Gà con
Xin pro cho mình xin thêm vài pm phục hồi tốt. Tại nhà mình mới format mất ổ đĩa dữ liệu quầy mấy năm nay mất :(

Hahura

Gà con

Các tính năng chính:
  • Và nhiều hơn nữa.
Download RescuePRO Deluxe v6.0.2.3 + SSD v6.0.2.9 Full - Phục hồi dữ liệu đã xóa

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

thank bạn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Xin pro cho mình xin thêm vài pm phục hồi tốt. Tại nhà mình mới format mất ổ đĩa dữ liệu quầy mấy năm nay mất :(

Nói về phần mềm phục hồi dữ liệu thì nhiều vô kể, và để đạt được hiệu quả cao nhất, hãy cố gắng áp dụng và kết hợp nhiều phần mềm lại với nhau để cho ra kết quả tốt nhất. Có 2 phương án như sau:
1. Bạn vào topic này của mình để tìm một số phần mềm khôi phục dữ liệu. Sử dụng phím Ctrl + F để tìm nhanh hơn.
2. Sử dụng tính năng tìm kiếm của diễn đàn, gõ với từ khóa "khôi phục dữ liệu" để tìm các bài viết liên quan đến chủ đề này.
Tuy nhiên bạn có thể tham khảo và sử dụng phần mềm này, mình cũng đã dùng nó một vài lần để khôi phục dữ liệu và kết quả khá tốt (tuy rằng tỷ lệ khôi phục thành công còn phụ thuộc vào nhiều yếu tố khác nhau như thời gian file bị xóa, file bị ghi đè, và nhiều yếu tố khác...).
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Thanks bác! Hy vọng sẽ cứu được video trên thẻ nhớ của em :(((

Khi bạn khôi phục dữ liệu nó còn phụ thuộc vào rất nhiều yếu tố, cụ thể như thế nào thì bạn có thể lên Google nghiên cứu thêm, tuy nhiên lời khuyên của mình dành cho bạn là nên dùng nhiều phần mềm kết hợp lại với nhau để cho ra kết quả tốt nhất, trong trường hợp 1 phần mềm nào đó không hoặc chưa hiệu quả theo mong muốn của bạn :)