Sandboxie 5.64.8 Full days - Khởi chạy trình duyệt trong môi trường bảo mật, an toàn! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Sandboxie 5.64.8 Full days - Khởi chạy trình duyệt trong môi trường bảo mật, an toàn!

bintu002

Gà con
Phần mềm này chuyển thành Free rồi thì tải về bản đó mà dùng thôi bạn :D
mình tải sandbox về xài, nhưng khi mình khởi tạo cửa sổ game thì tự động bị văng ra liền bạn ơi :(((
nếu chỉ sử dụng mỗi sandbox không thì không bị, nhưng nếu vừa sử dụng steam xong giả lập thêm steam thì cửa sổ game tự động bị văng :(((

Hamano Kaito

Moderator
mình tải sandbox về xài, nhưng khi mình khởi tạo cửa sổ game thì tự động bị văng ra liền bạn ơi :(((
nếu chỉ sử dụng mỗi sandbox không thì không bị, nhưng nếu vừa sử dụng steam xong giả lập thêm steam thì cửa sổ game tự động bị văng :(((

Bản cra-ck với bản Free nó y chang nhau thôi bạn. Bạn định chạy steam trên 2 cửa sổ à !?? Định làm gì vậy?
Muốn bị ăn band từ nhà phát triển steam chăn ?? {nosebleed}

bintu002

Gà con
Bản cra-ck với bản Free nó y chang nhau thôi bạn. Bạn định chạy steam trên 2 cửa sổ à !?? Định làm gì vậy?
Muốn bị ăn band từ nhà phát triển steam chăn ?? {nosebleed}
game mình chơi ngta vẫn chạy 2 steam hoài bạn ơi, mấy máy khác đều làm được mà không hiểu sao máy mình lại ko bị ah :(((

Hamano Kaito

Moderator
game mình chơi ngta vẫn chạy 2 steam hoài bạn ơi, mấy máy khác đều làm được mà không hiểu sao máy mình lại ko bị ah :(((

Mình chỉ đoán thôi, bạn dùng bản Free đi. Bản trả phí củ rồi ko nên xài bản đó
Bản Free này nó full tính năng như bản trả phí bạn đang xài luôn đấy
Fix bản trên đó sau 30 days là nó xóa đi mất rồi, mình ko có lưu lại nên ko biết nó nằm ở nơi đâu
------
Nếu ko được nữa thì mình bó tay. Mình ko thể giúp gỡ rối lỗi được, vì mình ko phải Dev của soft

padcanlong

Gà con
thankk yoouuu!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Đã fix lại link mới bản mới nhất.

ohmygodness

Rìu Sắt
xưa dùng khá tiện, có sẵn ở menu chuột phải để chạy
giờ cài vào k thấy ở menu chuột phải nữa, mỗi lần chạy lại phải mở phần mềm rồi kéo thả mất thời gian quá