Chia sẻ - Sách How to Cr@ck the IELTS (By Dang Tran Tung) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Sách How to Cr@ck the IELTS (By Dang Tran Tung)

BobbyLe

Rìu Sắt
Dành cho bạn nào tự luyện thi IELTS tại nhà rất hiệu quả nhé!!
Bộ sách này gồm 2 cuốn cho phần Speaking và Writing, đây là 2 phần khó lấy điểm tuyệt đối.
Tác giả Đặng Trần Tùng thì quá hot đối với cộng đồng IELTS rồi, thi liên tiếp 4 lần đều đạt 9.0 điểm Overall :cool:

Các bạn học theo tài liệu này có thể nâng Band điểm Speaking và Writing đáng kể. Vì trong sách tác giả sẽ chỉ ra nhiều mẹo lắm.
Tớ cũng đang dạy IELTS cho một số bạn theo sách này nên cá nhân thấy khá hiệu quả.

Mời các bạn cày IELTS theo link sách bên dưới!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

khangtran

Búa Gỗ
Đây mới là vàng thật trong thời buổi giáo viên ielts fake điểm. đã check điểm trên hệ thống idp thì đúng là 4 lần 9.0. siêu nhân.

ansos123

Rìu Bạc
bác nào học ielts nên tham khảo tài liệu của thầy Tùng hoặc Ngọc Bách khá ok đó

khangtran

Búa Gỗ
bác nào học ielts nên tham khảo tài liệu của thầy Tùng hoặc Ngọc Bách khá ok đó
mình ko biết tài liệu ông ngọc bách sao nhưng ổng cần phải xem xét lại cái đức sư phạm của mình. hông dám show điểm ielts 8.0 của mình mà còn nói là thi ielts trên 10 năm rồi và làm mất cái bảng điểm rồi (nghe vô lí quá, thi ielts cũng nhiều tiền, mà đó cũng là bằng chứng thực lực của mình. sao làm mất vậy), ổng còn nói tin hay ko thì tùy. tuy nhiên, vẫn có thể check được trên hệ thống idp hoặc british coucil (bc), mà ổng hông dám check luôn. nghe nóitài liệu còn copy y xì của tác giả tên Simon luôn.

Dành cho bạn nào tự luyện thi IELTS tại nhà rất hiệu quả nhé!!
Bộ sách này gồm 2 cuốn cho phần Speaking và Writing, đây là 2 phần khó lấy điểm tuyệt đối.
Tác giả Đặng Trần Tùng thì quá hot đối với cộng đồng IELTS rồi, thi liên tiếp 4 lần đều đạt 9.0 điểm Overall :cool:

Các bạn học theo tài liệu này có thể nâng Band điểm Speaking và Writing đáng kể. Vì trong sách tác giả sẽ chỉ ra nhiều mẹo lắm.
Tớ cũng đang dạy IELTS cho một số bạn theo sách này nên cá nhân thấy khá hiệu quả.

Mời các bạn cày IELTS theo link sách bên dưới!
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

cám ơn a nhiều