Runtime GetDataBack Pro v5.61 (x86/x64) Full - Phục hồi dữ liệu đã xóa | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Runtime GetDataBack là phần mềm khôi phục dữ liệu an toàn, nhanh chóng và dễ sử dụng, giúp bạn cứu dữ liệu bị mất. GetDataBack có các công cụ mạnh mẽ, dễ sử dụng được thiết kế không chỉ dùng để undelete các dữ liệu, partition đã bị xoá nhầm mà còn có thể khôi phục dữ liệu các file, thư mục, partition bị xoá sau khi đã fdisk, format, mất nguồn, bị nhiễm virus, lỗi phần mềm.

Cho dù có bất cứ điều gì xảy đến với ổ cứng của bạn, GetDataBack sẽ giúp bạn khôi phục dữ liệu khi partition table, boot record, FAT/MTF hay thư mục gốc của bạn bị mất hoặc bị hư hại; khôi phục các dữ liệu bị mất do xoá nhầm, virus, format, fdisk, mất nguồn, lỗi phần mềm gây nên sự cố hệ thống.

Các tính năng chính của Runtime GetDataBack
  • Giao diện đơn giản và dễ dàng trong phiên bản đơn giản
  • Phục hồi nhanh các loại dữ liệu đã xóa
  • Chế độ dễ dàng và một cú nhấp để phục hồi ban đầu và rất nhanh
  • Hỗ trợ nhiều định dạng FAT và NTFS
  • Phục hồi dữ liệu từ nhiều phương tiện lưu trữ khác nhau như đĩa cứng, bộ nhớ flash, thẻ nhớ SD và hơn thế nữa.
  • Phục hồi thông tin được định dạng và phân vùng
  • Liệt kê và hiển thị danh sách các tập tin và thư mục, chẳng hạn như trước khi chúng bị xóa.
Download Runtime GetDataBack Pro v5.61 (x86/x64) Full - Phục hồi dữ liệu đã xóa

Link trang chủ:

For more infomation to download , Please contact @phj4nhpr09xx

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc![/B]

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bác ơi cho em hỏi em làm xong rồi thì làm sao để up thành bản full được ạ? @phj4nhpr09xx

Khi download file về xong, bạn chạy file setup để cài đặt phần mềm. Cài đặt xong thì mở thư mục REG, chạy 1 trong 2 file x64.reg hoặc x86.reg (tùy vào hệ điều hành của bạn) là phần mềm sẽ trở thành bản FULL.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

hle81

Búa Gỗ
Khi download file về xong, bạn chạy file setup để cài đặt phần mềm. Cài đặt xong thì mở thư mục REG, chạy 1 trong 2 file x64.reg hoặc x86.reg (tùy vào hệ điều hành của bạn) là phần mềm sẽ trở thành bản FULL.
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
Em chân thành cám ơn bác nhiều ạ!

Runtime GetDataBack là phần mềm khôi phục dữ liệu an toàn, nhanh chóng và dễ sử dụng, giúp bạn cứu dữ liệu bị mất. GetDataBack có các công cụ mạnh mẽ, dễ sử dụng được thiết kế không chỉ dùng để undelete các dữ liệu, partition đã bị xoá nhầm mà còn có thể khôi phục dữ liệu các file, thư mục, partition bị xoá sau khi đã fdisk, format, mất nguồn, bị nhiễm virus, lỗi phần mềm.

Cho dù có bất cứ điều gì xảy đến với ổ cứng của bạn, GetDataBack sẽ giúp bạn khôi phục dữ liệu khi partition table, boot record, FAT/MTF hay thư mục gốc của bạn bị mất hoặc bị hư hại; khôi phục các dữ liệu bị mất do xoá nhầm, virus, format, fdisk, mất nguồn, lỗi phần mềm gây nên sự cố hệ thống.

Các tính năng chính của Runtime GetDataBack
  • Giao diện đơn giản và dễ dàng trong phiên bản đơn giản
  • Phục hồi nhanh các loại dữ liệu đã xóa
  • Chế độ dễ dàng và một cú nhấp để phục hồi ban đầu và rất nhanh
  • Hỗ trợ nhiều định dạng FAT và NTFS
  • Phục hồi dữ liệu từ nhiều phương tiện lưu trữ khác nhau như đĩa cứng, bộ nhớ flash, thẻ nhớ SD và hơn thế nữa.
  • Phục hồi thông tin được định dạng và phân vùng
  • Liệt kê và hiển thị danh sách các tập tin và thư mục, chẳng hạn như trước khi chúng bị xóa.
Download Runtime GetDataBack Pro v5.50 (x86/x64) Full - Phục hồi dữ liệu đã xóa

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Hoặc:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
cảm ơn bạn

nduchuy2511

Gà con
Google Drive báo phần mềm đã nhiễm virus , không cho down , bác thớt up lên fshare hộ anh em được không ạ