PM Hệ thống  RollBack Rx Pro v11.2 Build 2705104256 Full - Sao lưu và phục hồi dữ liệu nhanh chóng

phj4nhpr09xx
Rollback Rx Pro là phần mềm phục hồi dữ liệu tức thì, đây là giải pháp khôi phục hệ thống Windows toàn diện. Nó cho phép người dùng và quản trị viên CNTT dễ dàng khôi phục PC của họ về bất kỳ trạng thái nào trước đó trong vài giây! RollBack Rx cung cấp một cách tiếp cận mới để quản lý PC. Bất kỳ sự cố không lường trước nào như lỗi người dùng, vi rút hoặc thậm chí cài đặt phần mềm bị lỗi có thể dễ dàng và hoàn toàn đảo ngược.

Các tính năng chính Rollback Rx Pro
  • Khôi phục trở lại bất kỳ điểm trước đó trong thời gian trong vài giây.
  • Không ảnh hưởng đến hiệu suất máy tính, sử dụng tài nguyên hệ thống tối thiểu.
  • Hỗ trợ ảnh chụp nhanh hầu như không giới hạn
  • Quay lại phút, giờ, ngày, tuần hoặc thậm chí vài tháng với bất kỳ ảnh chụp nhanh nào trước đó.
  • Hỗ trợ các máy trạm Multi-boot, Multi OS.
  • Kiểm soát truy cập
  • Trình chống phân mảnh snapshot tích hợp
Download RollBack Rx Pro v11.2 Build 2705104256 Full - Sao lưu và phục hồi dữ liệu nhanh chóng

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Trả lời

shockboykut3

Búa Gỗ
Ngày xưa rất thích xài em này.. giờ mod đánh giá em nó với Norton Image thì th nào mạnh và nên sử dụng hơn?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Ngày xưa rất thích xài em này.. giờ mod đánh giá em nó với Norton Image thì th nào mạnh và nên sử dụng hơn?

Mình không dùng những thằng này nên sẽ không thể đưa ra lời đáp án chuẩn cho bạn. Tuy nhiên bạn có thể tham khảo topic bên dưới:

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
tìm gì khó đã có chủ thớt lo. Cảm ơn anh rất nhiều.

Những bạn nào cần link tải thì cú pháp như sau:

Google ==> Seach " Hex to text" ==> copy dãy hex trên bài rồi ấn hex decode ==> và nhận link.

Nếu link chính và dự phòng đều mất liên kết thì các bạn inbox cho chủ thớt biết.

Công cụ này nếu so với ghost thì nó có ưu điểm là tốc dộ back up cực nhanh.

Nhược điểm là chưa thể thay đổi sự thông dụng bằng ghost cũng như phần cài đặt hay back up lần đầu cho các ng sử dụng sẽ lọng cọng.