Rohos Disk Encryption v3.0 Full - Bảo mật ổ cứng bằng mật khẩu | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Rohos Disk Encryption là phần mềm bảo mật ổ cứng bằng mật khẩu, người dùng dễ dàng mã hóa ổ cứng và ẩn chúng đi nếu cần. Sau khi bảo mật ổ cưng bằng Rohos Disk Encryption thì để truy cập ổ đĩa này, bạn có thể sử dụng mật khẩu hoặc ổ flash USB bằng phím mật khẩu. Rohos Disk Encryption tích hợp với MS Office và bất kỳ ứng dụng nào khác bằng cách chèn một phím tắt đĩa vào hộp thoại SaveAs / Open File. Ngoài ra, nó có một công cụ File-Shredder tích hợp và giao diện người dùng tuyệt vời.

Các tính năng và chức năng của Rohos Disk Encryption
  • Rohos Disk Encryption sử dụng thuật toán mã hóa AES được NIST phê duyệt, độ dài khóa mã hóa 256 bit. Mã hóa là tự động và nhanh chóng.
  • Có khóa USB để kiểm soát truy cập
  • Bạn có thể sử dụng ổ flash USB hoặc mã thông báo bảo mật như Aladdin eToken để tự động truy cập tất cả các đĩa được bảo mật của bạn mà không cần phải nhớ và nhập mật khẩu theo cách thủ công.
  • Không có nguy cơ mất dữ liệu
  • Tùy chọn đặt lại mật khẩu phân vùng cho phép tạo tệp sao lưu để truy cập vào đĩa được bảo mật của bạn nếu bạn quên mật khẩu hoặc mất khóa USB.
  • Phím tắt an toàn trên máy tính để bàn
  • Đừng lo lắng về các phím tắt đến tài liệu từ ổ đĩa được mã hóa. Rohos tự động ẩn chúng khỏi máy tính để bàn khi ổ đĩa được bảo mật ngoại tuyến.
  • Máy hủy tệp tích hợp
  • Bất kỳ tệp hoặc thư mục nào cũng có thể dễ dàng di chuyển vào Đĩa Rohos được mã hóa với việc băm nhỏ sau đó. Ngay từ File Explorer.
  • Ổ đĩa ảo có thể mở rộng
  • Rohos cho phép phóng to phân vùng được mã hóa ảo bất cứ lúc nào bạn cần.
  • Rohos quan tâm đến khả năng sử dụng: Ổ đĩa được mã hóa đầu tiên của bạn có thể được bật chỉ bằng một cú nhấp chuột hoặc tự động khi khởi động hệ thống. Thông báo trên đĩa giúp người dùng lần đầu biết khi nào phân vùng bảo mật sẵn sàng hoạt động.
  • Ẩn các tệp nhạy cảm của bạn vào một tệp phim hoặc phương tiện AVI duy nhất như MP3, OGG, WMA, vv
  • Bạn có thể có số lượng ổ đĩa ảo được mã hóa bổ sung không giới hạn, qua bộ nhớ mạng, ổ flash USB hoặc DVD-ROM. Kích thước ổ đĩa ảo là không giới hạn. Mỗi ổ đĩa được bảo mật có thể có một shurtcut để mở nó.
  • Bạn có thể truy cập ổ đĩa ảo của mình trên ổ flash USB hoặc DVD-ROM trên bất kỳ máy tính khách nào mà không có quyền quản trị viên.
  • Bạn có thể có một phân vùng được bảo vệ trên ổ flash USB và truy cập nó trên bất kỳ máy tính nào. Rohos có một phần di động có thể được cài đặt vào bất kỳ ổ flash USB nào cùng với phân vùng được bảo mật.
  • Tích hợp ứng dụng MS Office:
  • Bạn có thể Mở hoặc Lưu tài liệu được bảo vệ của mình ngay từ MS Word (Excell) bằng cách nhấp vào biểu tượng đĩa cá nhân. Bạn không cần phải điều hướng đến các thư mục con hoặc thư đĩa bổ sung.
Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

tuanipx

Gà con
Link die rồi. Bác xem lại nha, Thanks nhiều