This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.3.0 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Bác còn bộ sách English for today không ạ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Đã thử vẫn không được bạn ạ
Bạn nói sao chứ của mình từ lúc chạy bản portable bác @Hoang Duch2 post lâu lâu mình cho nó update, giờ lên tới bản 4.8 rồi nè, lâu lâu up xong hoặc có khi mở app sài nó có báo login này nọ mình lại giải nén file licese ra chép đè vô lại là lại bt

zzaliaszz

Rìu Chiến
Mình không rõ, mình phải cài bản thấp hơn rồi chèn file license mới dùng được

zzaliaszz

Rìu Chiến
Bên này bác vẫn update bình thường cháu à, đúng là có khi nó báo Trial expired nhưng bác vẫn chép lại cái license vào đúng đường dẫn là OK thôi.
Cháu cũng không rõ Bác ạ. Cháu phải cài lại bản 4.1.5 + file license 11.000 days của Bác để cài lại mới dùng được. Cứ cập nhật lên 4.8 là bay màu.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Sao bạn ko dùng bản portable đó đỡ phải cài và như mình nói lâu lâu check update có thì up lên cho nó. Lâu lâu cần dùng gỡ gì thì mở lên sài thôi, nếu nó báo login hay kích hoạt gì thì lại chép đè cái licese vô lại là xong. Còn bản cài đặt thì chép đè file lic vô, 11k ngày, 90k ngày, còn ko thì cũng có tool kích 90k ngày như file lic á. Mình thì sài bản protable cho lẹ khỏi mất công cài 😁

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Hôm nay tôi cài lại bản 4.0 từ #1 trên máy ảo , cài đặt bình thường và link key cũng tốt, nhưng khi update lên version 4.4.8 thì bị lỗi như sau:

Tôi đã thử license mười mấy ngàn ngày vẫn lỗi, nếu tôi chọn license của @Hamano Kaito thì lại thành công, hình minh hoạ:

Link key tôi có để ở #1 hay các bạn lấy từ đây, cũng dùng theo cách Convert Hex to text:

68747470733a2f2f7777772e6673686172652e766e2f66696c652f4739504934534542333642543f746f6b656e3d31353834333633333933a

Pass rar: 20200316

zzaliaszz

Rìu Chiến
Cháu đã thử cài lại và sử dụng file Bác chia sẽ nhưng vẫn báo lỗi như vậy. Thử thêm vài lic vẫn báo lỗi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cháu đã thử cài lại và sử dụng file Bác chia sẽ nhưng vẫn báo lỗi như vậy. Thử thêm vài lic vẫn báo lỗi.

Cháu thấy hình bác gửi ở trên rồi đó cháu, cài bản 4.0, dùng license 3000 ngày vẫn tốt, nhưng nếu update lên 4.4.8 thì bị lỗi Trial, bác dùng thử key mười mấy ngàn ngày thì vẫn lỗi Trial, cho đến khi bác dùng License của Hamano Kaito thì thành công. Key mười mấy ngàn ngày hôm trước bác làm theo cách của bạn Ctrl+S, chắc vậy mà nó không phù hợp với 4.4.8.

Không biết bên máy cháu bị lỗi làm sao, bên này cháu biết bác có gần mấy chục bản Win, tất cả dùng lại license 90 ngàn ngày thì OK hết đó cháu ơi.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Sau khi cháu gỡ cài đặt toàn bộ và cài lại thì đã thành công. Cảm ơn Bác rất nhiều

Putis2

Búa Gỗ
Link nay die roi a (sr e moi cai may lai chua co unikey)

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Em cũng dùng Fix của @Hamano Kaito lâu rồi update từ bản cũ cài mới và cũng cài nhiều máy và lên tới bản version 4.5 active tốt bác ko lỗi lầm gì