PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Hamano Kaito

Moderator
@dumem55 | Dạ ! nó là 1 bản repack all in one đấy chú
Link tải | https://github.com/abbodi1406/vcredist/releases/download/v0.25.0/VisualCppRedist_AIO_x86_x64_25.zip
Khi nào chú thấy bản này hiện ra là cài hoàn tất !

Nếu trong khi cài có báo lỗi thì cứ nhấn Ok để bỏ qua ! Lỗi khi cài đa số là bộ thư viên đã được cài trước đó rồi nên mới báo lỗi. Sau khi cài xong nếu có yêu cầu Restart lại máy thì nên Restart lại máy nha

Sửa lần cuối:

dumem55

Búa Đá

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Cám ơn bạn rất nhiều.
Như vậy là phải down và cài hết tất cả như bảng bạn liệt kê. Hay chỉ cần down và cài cái nào cần thôi.
Tôi xin lỗi phải hỏi kỹ vì có lần tôi cài Cad không nhớ hình như bản 2015 thì phải nó đòi phải gỡ bỏ C++ nào đó ( bản mới nhất thì phải). Tôi không rành và đang học hỏi nên có gì không phải mong bạn lượng thứ cho.

Tôi đọc thấy họ khuyến khích cài bản chót nhất, khi cài họ sẽ xoá các bản cũ, bạn xem hai hình này:

7105

Hamano Kaito

Moderator
Chú đang cài đặt nó hiện bảng này, mình xử lý sao?.

Hình đó là đã có phiên bản thư viện động cài trước đó rồi, nên nó báo vậy thôi ko sao cả. Cứ nhấn Ok rồi cài tiếp.... Chú xem bình luận ở phía trên cháu vừa Edit lại 1 số mục cho chú xem để hiểu rõ #61

Hamano Kaito

Moderator
@dumem55 | Dạ ! chú cứ nhấn ok đi, ko sau đâu. Một số visual yêu cầu tắt 1 vài ứng dụng khi đang cài.
Vì có một số ứng dụng nó chiếm quyền điều khiển thư viện động này. Nếu chú chọn tắt thì Explorer sẽ tự tắt đi sau đó sẽ tự khởi tạo lại, nếu chú chọn No thì sau khi cài xong phải Restart lại máy để quá trình tải thư viện hoàn tất

dumem55

Búa Đá
OK hiện lên bảng cài hoàn tất rồi. Cám ơn cháu rất rất nhiều. Để chú Restart lại máy xong cài lại Bản Revo của anh HoangDuc xem được không?. Cháu chưa trả lời chú là ở SG hay HN.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vẫn không được anh HoangDuc và cháu Hamano Kaito ơi. Chắc phải cài win lại thôi. Cũng khuya rồi xin chào và cám ơn mọi người rất rất nhiều.

Khoan cài lại Win đã bạn, thử thêm cách khác nữa. Ngày mai bạn thức dậy, mình tìm tiếp nhé bạn.

Sửa lần cuối: