PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Update ngày 27/02/2024: Link mega cho Revo Pro 5.2.6, pass vẫn y như cũ, vui lòng xem chi tiết bên dưới nhé.

Update ngày 12/02/2024: Link Mega cho Revo 5.2.5, pass vẫn y như cũ, vui lòng xem bên dưới nhé.

Update ngày 5/12/2023 : hiện dang có một update nhỏ lên version 5.2.2 nên tôi không up link, các bạn xem thêm ở cmt NÀY để biết chi tiết nhé.

Update ngày 24/10/2023: Link Mega Revo Pro 5.2.1 , các bạn vui lòng xem hướng dẫn bên dưới .

Update ngày 9/10/2023: Link Mega Revo Pro 5.2.0 , các bạn vui lòng xem hướng dẫn bên dưới .

Update ngày 04/07/2023: Link Mega, Revo Pro 5.1.7, các bạn vui lòng xem hướng dẫn bên dưới .

Lưu ý : key trên 90 ngàn ngày là của bạn @Hamano Kaito gửi tặng cho topic này các bạn nhé.

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Nếu tools trên không convert được thì chọn tools ở đây:

https://www.utilities-online.info/hex-to-text

Hướng dẫn cài đặt và bẻ khóa phần mềm:

View hidden content is available for registered users!

Update ngày 20 tháng 10 năm 2023: qua theo dõi tôi thấy nhiều bạn newbie còn gặp rắc rối với folder ProgramData, có bạn không biết làm sao mà có nó, vậy nên tôi đính kèm cái video dưới đây, bạn này hướng dẫn nhiều cách để mở ra folder đó, các bạn newbie vui long tham khảo nhé:

Cách hiện thư mục ProgramData Windows 7, 8, 10, 11​

Chúc tất cả các bạn thành công!

Sửa lần cuối:
Admin và Mod thân mến, tôi xin chia sẻ soft này, nếu như thấy vi phạm bản quyền thì các bạn xoá giùm tôi nhé.
Thân chào các bạn, hôm nay tôi xin chia sẻ lại soft này mà tôi đang sử dụng, đúng như tiêu đề, nó không có register chi cả nhưng hạn dùng hiện tại trong máy tôi còn là 3992 ngày. Soft này từ lâu do một bạn trên FB đã chia sẻ, không biết đã có bạn nào gửi lên 4rum chưa, nếu có rồi thì mong các bạn bỏ qua cho tôi nhe.

Xem phần đính kèm 4701

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

No quote

thank bác

thanks bạn nhiều

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đã làm theo hướng dẫn mà chỉ được có 28 ngày là sao bạn nào giải thích hộ cái, thử gỡ và cài lại nhiều lần vẫn vậy.

Bạn đã chép sai đường dẫn rồi, nó là Program Data, của bạn là Program Files, may nhờ có tấm hình của bạn, nếu không thì tôi cũng thắc mắc lắm.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Bug này có từ thời v3.0. mấy phiên bản sau dườngnhư đã fix bug này nhưng ai còn giữ file lic vẫn dùng được. Cập nhật v4 lại bug nữa.

Các bạn có thể check thử cách này: Thay đổi ngày trên máy tính về năm 2049 -> Cài revo trial 30 ngày-> Đổi lại ngày giờ -> Có trail 10000 ngày. ( nhớ lưu file lic để dành)

5464

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bug này có từ thời v3.0. mấy phiên bản sau dườngnhư đã fix bug này nhưng ai còn giữ file lic vẫn dùng được. Cập nhật v4 lại bug nữa.

Các bạn có thể check thử cách này: Thay đổi ngày trên máy tính về năm 2049 -> Cài revo trial 30 ngày-> Đổi lại ngày giờ -> Có trail 10000 ngày. ( nhớ lưu file lic để dành)

Xem phần đính kèm 5464

Cảm ơn bạn nhé, tôi đã làm thử trên một máy khác và thành công như hình sau:

5465

Admin và Mod thân mến, tôi xin chia sẻ soft này, nếu như thấy vi phạm bản quyền thì các bạn xoá giùm tôi nhé.
Thân chào các bạn, hôm nay tôi xin chia sẻ lại soft này mà tôi đang sử dụng, đúng như tiêu đề, nó không có register chi cả nhưng hạn dùng hiện tại trong máy tôi còn là 3992 ngày. Soft này từ lâu do một bạn trên FB đã chia sẻ, không biết đã có bạn nào gửi lên 4rum chưa, nếu có rồi thì mong các bạn bỏ qua cho tôi nhe.

Xem phần đính kèm 4701

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

1. Truy cập trang web:

No quote