PM Hệ thống - Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công. | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Revo Uninstaller Pro v 5.2.6 (Unregistered version) - License trên 90 ngàn ngày và luôn update thành công.

PauloLee

Búa Gỗ Đôi
DEC 09, 2019 Revo Uninstaller Pro VERSION 4.2.3
  • Improved – Scanning algorithms for leftovers
  • Fixed minor bugs
  • Updated language files
----------------
Nhấn vào link màu xanh để tải !
Giấy phép đã đăng ký đây | Copy past vào thư mục C:\ProgramData\VS Revo Group\Revo Uninstaller Pro
Nếu có lỗi trong quá trình đăng ký thì dùng fix trail mình đã đăng, copy tệp giấy phép này vào mục chứa fix rồi chạy fix.
No quote
Mình tải theo Link của Hamano Kaito sau khi cài thì chép file .lic theo hướng dẫn đầu trang 5. Work Great.
Thank You Very Much!

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lộn link rồi thì phải bác ạ :( em down file lic trên đầu trang không được nên thử của bác mà ra phần mềm NTlite gì ấy chứ
Có lẽ tôi nhầm , bạn theo dõi tôi up lai link nhá

https://www.mediafire.com/file/otj5d2f1bbz95gd/RevoUninstallerProPortable.zip/file

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Lộn link rồi thì phải bác ạ :( em down file lic trên đầu trang không được nên thử của bác mà ra phần mềm NTlite gì ấy chứ

Thấy bạn nói down lic trên đầu trang không đươc, tôi check lại thì link từ Fshare vẫn tốt, bạn phải làm đúng theo hướng dẫn convert Hex string trên đầu bài mới OK bạn nhe.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Tôi mới gom lại link download version 4.5.0 và lic của cháu Hamano có hạn định trên chín mươi ngàn ngày vào link fshare, các bạn cũng làm theo cách Convert to Hex để load về nhe.

Tôi sẽ bổ sung vào #1 cmt này luôn. Chúc tất cả các bạn thành công!

Sửa lần cuối:

vn72259

Búa Gỗ
Tôi mới gom lại link download version 4.2.3 và lic của cháu Hamano có hạn định trên chín mươi ngàn ngày vào link fshare, các bạn cũng làm theo cách Convert to Hex để load về nhe.

68747470733a2f2f7777772e6673686172652e766e2f66696c652f4739504934534542333642543f746f6b656e3d31353834333633333933a

Pass rar: 20200316

Tôi sẽ bổ sung vào #1 cmt này luôn. Chúc tất cả các bạn thành công!
Tks bác đã nhiệt tình !

ldmt1311

Búa Gỗ
Admin và Mod thân mến, tôi xin chia sẻ soft này, nếu như thấy vi phạm bản quyền thì các bạn xoá giùm tôi nhé.
Thân chào các bạn, hôm nay tôi xin chia sẻ lại soft này mà tôi đang sử dụng, đúng như tiêu đề, nó không có register chi cả nhưng hạn dùng hiện tại trong máy tôi còn là 3992 ngày. Soft này từ lâu do một bạn trên FB đã chia sẻ, không biết đã có bạn nào gửi lên 4rum chưa, nếu có rồi thì mong các bạn bỏ qua cho tôi nhe.

Xem phần đính kèm 4701

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

No quote

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo thứ tự các bước như sau:

1. Truy cập trang web:

2. Kéo xuống mục Hex to Text Converter, copy mã bên trên vào ô Hex String, sau đó nhấn nút Convert. Khi nhấn Convert xong, ở mục Result sẽ hiển thị link tải, lúc này các bạn chỉ việc copy link tải vào trình duyệt web và tải phần mềm về máy là xong (xem hình bên dưới để hiểu rõ hơn).

Hướng dẫn cài đặt và bẻ khóa phần mềm:
No quote

LƯU Ý UPDATE: Tôi mới update bản mới và license trên 11 ngàn ngày ở : ĐÂY, các bạn vào xem nhe.

Update ngày 16 tháng 3 năm 2020 : các bạn xem thêm từ đây: #111 cho bản 4.2.3 và lic của Hamano Kaito có hạn trên 90 ngàn ngày.

Chúc tất cả các bạn thành công!
Cam on ban

Hamano Kaito

Moderator
APRIL 15, 2019 Revo Uninstaller Pro VERSION 4.3.0 / PORTABLE 4.3.0
  • Added – Uninstall confirmation dialog with info review and backup control
  • Added – Possibility to change command buttons text color (Options->View->Theme)
  • Added – “Always on top” option for Hunter Mode window
  • Improved – Speed of scanning and listing of leftover files and folders
  • Improved – Algorithms of Forced Uninstall (significantly when only a program name is provided)
  • Fixed minor bugs
  • Updated language files

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
APRIL 15, 2019 Revo Uninstaller Pro VERSION 4.3.0 / PORTABLE 4.3.0
  • Added – Uninstall confirmation dialog with info review and backup control
  • Added – Possibility to change command buttons text color (Options->View->Theme)
  • Added – “Always on top” option for Hunter Mode window
  • Improved – Speed of scanning and listing of leftover files and folders
  • Improved – Algorithms of Forced Uninstall (significantly when only a program name is provided)
  • Fixed minor bugs
  • Updated language files

Cảm ơn cháu, bác load về chạy đè lên thư mục cũ nó vẫn tốt như sau:

REVO 430 2020-04-16_061732.png

Nếu thay với license của cháu thì kết quả như sau:

REVO 430-2  2020-04-16_061732.png