Review về dịch vụ rút tiền trả góp online | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Review về dịch vụ rút tiền trả góp online

mrvanhiep

Gà con
Có ai từng rút tiền trả góp online từ thẻ tín dụng tại ruttientragop.com chưa ạ? Em thấy thủ tục cũng đơn giản, tiền về nhanh mà lãi suất thấp hơn bank khá nhiều.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

ghost_tuyen

Rìu Vàng
Có ai từng rút tiền trả góp online từ thẻ tín dụng tại ruttientragop.com chưa ạ? Em thấy thủ tục cũng đơn giản, tiền về nhanh mà lãi suất thấp hơn bank khá nhiều.

Theo tôi thì những gì thuộc về dịch vụ tài chính hãy đến các ngân hàng thực hiện sẽ an toàn hơn. Các site kiểu này sẽ trở thành database béo bở cho các hacker khi tìm ra lỗ hổng của trang web

Administrator

Administrator
Dịch vụ này khá nhạy cảm, đã từng có cảnh báo của một số chuyên gia về việc rút tiền online này. Anh em thành viên cần chú ý tìm hiểu kỹ mọi thông tin trước khi sử dụng

rs_lyly2009

Moderator
Thành viên BQT
Chưa xài, nhưng thông tin thẻ tín dụng, visa, có giao dịch thì giao dịch tại ngân hàng hoặc các tổ chức, công ty lớn thôi {brick}

Cloud

Administrator
Chưa bao giờ dùng dịch vụ online để vay hoặc trả góp vì độ trust không cao

QuangHuy0998

Gà con
Mình vẫn rút thường xuyên nè bạn, yên tâm là ko phải lừa đảo đâu, mình và đồng nghiệp mình xài nhiều lắm.

luuthianh

Gà con
Rút ngay được hết hạn mức luôn đấy bạn, lại còn miễn lãi 45 ngày. Đầu tiên mình cũng hơi sợ và đắn đo, rút thử 10 triệu, tiền về luôn trong 5 phút thật. Thế là rút luôn thêm 50 triệu nữa. Tóm lại là ok. Nhanh và đáng tin cậy

lalaPhan

Gà con
Chào các bác!
Có đợt bí tiền nên em rút tiền mặt từ thẻ tín dụng ra để lo công việc. Em rút từ 5 thẻ, hạn mức tầm 300tr. Giờ cứ mỗi tháng đau đầu với khoản đóng tối thiểu cũng như tiền lãi, chưa kể tiền trả chậm. Bác nào đã từng dính vào trường hợp như em hoặc các banker có cao kiến gì, xin cho em phương án để em sớm thoát ra tình trạng này.
Cảm ơn các bác đã đọc tin.

hongnam93

Gà con
Dịch vụ này khá nhạy cảm, đã từng có cảnh báo của một số chuyên gia về việc rút tiền online này. Anh em thành viên cần chú ý tìm hiểu kỹ mọi thông tin trước khi sử dụng
Đúng ạ, có nhiều dịch vụ phát triển mạnh trên thế giới nhưng về tới Việt Nam thì thành phường lừa đảo nên trước khi làm gì hãy tìm hiểu kỹ kẻo tiền mất tật mang. Cũng ko nên vì 1 con sâu làm dầu nồi canh, vì 1 vài doanh nghiệp làm ăn ko liêm chính mà nghĩ xấu cho cả 1 ngành hàng.

hongnam93

Gà con
Chào các bác!
Có đợt bí tiền nên em rút tiền mặt từ thẻ tín dụng ra để lo công việc. Em rút từ 5 thẻ, hạn mức tầm 300tr. Giờ cứ mỗi tháng đau đầu với khoản đóng tối thiểu cũng như tiền lãi, chưa kể tiền trả chậm. Bác nào đã từng dính vào trường hợp như em hoặc các banker có cao kiến gì, xin cho em phương án để em sớm thoát ra tình trạng này.
Phương án đơn giản mà bác:
Lần sau: Đừng "bí tiền".
Nhỡ bí thì đừng rút từ thẻ.
Lần này: Trả hết tiền nợ là xong ạ.
Làm như nào: Chịu ạ. =))

bibo2016

Gà con
Chào các bác!
Bác này giống em, cách đây 2 tháng, em bí tiền nên rút 40M từ thẻ tín dụng (rút tại cây ATM), ngân hàng VIB, và giờ cũng đang thấy méo mặt:
  • Ngay lúc rút đã mất chi phí 4%*40M = 1,6M.
  • Tính lãi ngay từ lúc ấy, 31%/ năm.
Và giờ mỗi tháng, em nhận được cái sao kê thẻ tín dụng, em phát hãi với tiền lãi bác ạ. Tởm luôn. Đang ráng cày để trả cho sạch, rồi cạch luôn visa vs cả master card ạ.

QuangHuy0998

Gà con
Bác này giống em, cách đây 2 tháng, em bí tiền nên rút 40M từ thẻ tín dụng (rút tại cây ATM), ngân hàng VIB, và giờ cũng đang thấy méo mặt:
  • Ngay lúc rút đã mất chi phí 4%*40M = 1,6M.
  • Tính lãi ngay từ lúc ấy, 31%/ năm.
Và giờ mỗi tháng, em nhận được cái sao kê thẻ tín dụng, em phát hãi với tiền lãi bác ạ. Tởm luôn. Đang ráng cày để trả cho sạch, rồi cạch luôn visa vs cả master card ạ.
Các bác méo mặt vì ko biết cách rút thôi, chứ em vẫn rút tiền mặt từ thẻ tín dụng nè. Phí rút chỉ 2,5%, lãi 0,7%/ tháng, miễn phí lãi trong 45 ngày.

ANAN1986

Gà con
Tình hình là em đang cần tiền mặt để giải quyết công chuyện. Mà đi vay tín chấp ở mấy công ty tài chính thì lãi cắt cổ gà quá. Tình cờ hóng được vụ rút tiền mặt thẻ tín dụng không bị tính lãi, bác nào có kinh nghiệm về vụ này không ạ và cho em xin cái địa chỉ uy tín mà phí thấp với. Cảm ơn các bác!

lalaPhan

Gà con
Tình hình là em đang cần tiền mặt để giải quyết công chuyện. Mà đi vay tín chấp ở mấy công ty tài chính thì lãi cắt cổ gà quá. Tình cờ hóng được vụ rút tiền mặt thẻ tín dụng không bị tính lãi, bác nào có kinh nghiệm về vụ này không ạ và cho em xin cái địa chỉ uy tín mà phí thấp với. Cảm ơn các bác!
Em tưởng rút 1 cái là tính lãi ngay lập tức chứ, hoá ra có dịch vụ ko tính lãi à
:eek::eek::eek:

littlecloud

Gà con
Rút tiền mặt ở cây atm bị tính phí khoảng 4% số tiền rút và tính lãi luôn ngay khi quẹt.
Còn cái bác nói là quẹt nhờ mấy bác có pos hoặc mpos sẽ mất khoảng 1,5% số tiền rút. Tuy nhiên chỉ được miễn lãi tối đa 45 hoặc 55 ngày tùy ngân hàng nếu đến ngày thanh toán sau bác trả hết luôn đc cơ. Nếu bác ko thanh toán hết ngay vẫn bị lãi như thường. Lãi khoảng 20-30%/năm tùy ngân hàng nhé.

Sửa lần cuối:

bluebird

Gà con
Các bác méo mặt vì ko biết cách rút thôi, chứ em vẫn rút tiền mặt từ thẻ tín dụng nè. Phí rút chỉ 2,5%, lãi 0,7%/ tháng, miễn phí lãi trong 45 ngày.
Có phải bác đang nói đến rút tiền tại đây ko: ruttientragop.com. Em đang cần tiền mặt, thấy đứa bạn cũng giới thiệu bên này nhưng còn hơi rén, vì dạo này nghe lừa đảo rồi bị rút trộm online nhiều nên hãi.

mrvanhiep

Gà con
các bác cho hỏi, cái gọi là miễn lãi 55 ngày hay 45 ngày tùy bank sao nó cứ khó hiểu, rút tiền qua pos mà được lần đầu thì đúng 55 ngày sau mới phải tất toán mà lần 2 rút thì lại đúng 30 ngày sau phải tất toán bác nào giải thích hộ em với???