REVIEW PHẦN MỀM BÁN HÀNG SAPO | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

REVIEW PHẦN MỀM BÁN HÀNG SAPO

songhungle

Gà con
Mình review qua một chút cho những mấy bạn trẻ đã và đang định kinh doanh mấy shop trên Shopee, Facebook đồ đó. Mình đã mua và sử dụng Sapo được vài tháng nay rồi. Lúc đầu cũng hoang mang do có nhiều người recommend Sapo quá nên mình cũng liều đăng ký gói cơ bản của Sapo, khoảng 200k/tháng chứ mình cũng không có nhiều tiền mà đăng ký gói Omnichannel đa kênh gì đó. Mặc dù, cái gói Omnichannel có nhiều cái hay để thử lắm mà em chủ yếu là bán trên Shopee thôi nên cũng không dám thử. Mới đây, bên Sapo có cho mình free phần mềm quản lý bán hàng Sapo POS, hình như cái này bán bên Facebook mà nói thật là em cũng chưa xài, tại chủ yếu em bán bên Shopee. Sử dụng Sapo đến bây giờ là mình chủ yếu bán bên cửa hàng với trên Shopee, em thấy rất là tiện luôn, nhất là cái cập nhật tồn kho thực tế trên Shopee khá là ưng. Với lại, mượt nhất là mấy cái mục như size, màu sắc, chất liệu Sapo quản lý oke lắm luôn, phân chia rõ ràng mà nhìn cũng dễ hiểu nữa. Nói chung là đủ dùng, không đòi hỏi thêm gì nữa. Nói thật chứ lúc đầu, mình nhìn vào mình không hiểu cái gì hết á, ai mà mới bán buôn như mình thì cố gắng làm phiền mấy anh tổng đài Sapo xíu, cứ không biết gì thì gọi mấy ảnh tư vấn, được cái mấy ảnh cũng nhiệt tình, lịch sự hỏi gì cũng trả lời chi tiết lắm. Đến giờ thì mình
cũng làm quen được, mình thấy dùng Sapo thấy ổn, cái gì cũng nhanh, tiện lắm. Mấy bạn mà có ý định buôn bán thì tham khảo Sapo nhaa. Đáng để thử lắm. {lol}