Reviews - REVERSE VIDEO: Ứng dụng tạo video ma thuật gây sốt cho giới trẻ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Reviews REVERSE VIDEO: Ứng dụng tạo video ma thuật gây sốt cho giới trẻ

Mailinh108

Gà con

Nếu việc chụp ảnh selfie, xóa phông ảnh,... đã quá đỗi quen thuộc trên mạng xã hội và khiến bạn nhàm chán thì hãy tải ngay REVERSE VIDEO để cảm nhận sự khác biệt. Với ứng dụng này, bạn có thể sở hữu bí kíp quay video giống “ảo thuật gia” và tha hồ “sống ảo”, gây ấn tượng với hội bạn thân của mình.{EMO_111}

Vậy Reverse video là gì mà lại có thể “thần thánh” như vậy? Hãy cùng tôi đi tìm câu trả lời nhé!?

{mage}{mage}{mage}REVERSE VIDEO - MA THUẬT TRONG TẦM TAY BẠN

Trước đây, chúng ta chỉ có thể thấy những phân cảnh đảo ngược chuyển động trên phim ảnh vì nó đòi hỏi kỹ thuật làm phim mang tính chuyên môn cao. Do vậy, những bộ phim sở hữu hiệu ứng độc đáo ấy thường thu hút được lượng người xem khá lớn nhờ sự ảo diệu gây hứng thú cho người nhìn.

Với sự phát triển của công nghệ 4.0 ngày nay, giới trẻ có thể dễ dàng tạo ra một video đảo chiều chuyển động. Chỉ cần 1 chiếc smartphone và Reverse video, bạn có trở thành một nhà ảo thuật gia tài năng gây ấn tượng với những thước phim sáng tạo lôi cuốn

? REVERSE VIDEO là gì?

Đúng như tên gọi của mình REVERSE VIDEO là một ứng dụng cho phép người dùng quay ngược video vô cùng thú vị???. Nó giúp bạn tạo ra những đoạn video chạy lùi, đảo ngược chuyển động so với thực tế. Những video được tạo bởi ứng dụng Reverse video có hiệu ứng vô cùng độc đáo và huyền bí. Do vậy, bạn có thể thoải mái sáng tạo nội dung đảo chiều đa dạng và mới lạ.

?Một số đặc điểm nổi bật của Reverse video?

• Tạo video đảo ngược nhanh chóng và dễ dàng nhờ thiết kế giao diện thân thiện với người dùng
  • Chất lượng video đảo chiều rõ nét, mượt mà
  • Điều chỉnh âm thanh theo ý thích sau quá trình Reverse video
  • Chọn cắt đoạn video bất kỳ
  • Chia sẻ nhanh chóng các video đảo ngược lên mạng xã hội trong vài giây {EMO_037}

???CÁCH SỬ DỤNG REVERSE VIDEO

Để sử dụng Reverse video, trước hết bạn phải cài đặt ứng dụng trên smartphone bằng cách nhấn vào đây???

Sau khi tải xong, mở Reverse video vào làm theo 3 bước sau để trải nghiệm hiệu ứng “ma thuật” ngay tức khắc nhé.

Bước 1: Mở ứng dụng Reverse Video

Bước 2
: Chọn video trong thư viện hay tạo một video mới

Bước 3: Nhấn - “Bắt đầu” để đảo ngược

Như vậy, chỉ với vài thao tác đơn giản trên ứng dụng quay ngược video Reverse video bạn đã có thể tua ngược lại những khoảnh khắc nổi bật trên điện thoại của mình. Bạn còn có thể đăng tải những khoảnh khắc lạ mắt này hoặc chia sẻ đến bạn bè qua các trang mạng xã hội như Facebook, Zalo, Instagram…một cách nhanh chóng bằng 1 cú click.{EMO_038}

soncd1992

Gà con
thử thôi

nxlongth

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn, bạn có thể cho mình xin ý kiến về trải nghiệm của bạn đối với Reverse video được không ạ ? ? ?
Xin lỗi, mình định thử nhưng ko có cơ hội vì mình dùng Iphone trong khi phần mềm chỉ hỗ trợ Android, hy vọng bạn sớm ra bản cho Ios nữa nhé.