Công cụ Internet - Reverse IP Lookup - Share Web Kiểm tra domain cùng IP nhanh | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet Reverse IP Lookup - Share Web Kiểm tra domain cùng IP nhanh

Mtdev

Junior Moderator
hình như nếu mình không nhầm thì bạn đang dùng api của viewdns thì phải :D góp ý thêm với bạn việc bạn lấy icon của web bằng cách truy vấn google.com dạng link:

HTML:
https://www.google.com/s2/favicons?domain=xxxxxxxxxxxxxx.com;
Là không nên nếu người dùng tra phải IP quá nhiều domain thì có thể sẽ dính cái trường hợp lúc search bình thường họ sẽ dính capcha. nên mình thấy bỏ cái đó đi chả cần icon đâu.

GetLinkAZ

Búa Đá
^^ mình để lại cái favicons vì các bạn có thể nhìn thấy domain đó live or die qua favicons

Mtdev

Junior Moderator
^^ mình để lại cái favicons vì các bạn có thể nhìn thấy domain đó live or die qua favicons
cái đó không có tác dụng đâu bác :) muốn biết chính xác live hay như thế nào thì dùng ping đi xem nó còn ở đó nữa không?

Cloud

Administrator
Tổng hợp 1 bài nói về các chức năng của 1 tên miền này, không tạo nhiều post.