Desktop & Văn phòng - Remo Repair Zip v2.0.0.27 Full - Sửa chữa file ZIP bị lỗi | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Remo Repair Zip v2.0.0.27 Full - Sửa chữa file ZIP bị lỗi

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Remo Repair Zip giúp bạn trong việc khôi phục lại cấu trúc file Zip và cho phép giải nén nội dung từ file Zip bị lỗi. Chương trình này cung cấp cho người dùng giao diện dựa trên wizard hoàn toàn tự động để khôi phục các file Zip bị lỗi.

Tính năng chính của Remo Repair Zip
  • Khôi phục tất cả các dạng file Zip và Zipx
  • Khôi phục các file Zip bị lỗi CRC
  • Khôi phục các file Zip lớn (có dung lượng 4GB hoặc hơn)
  • Khôi phục các file Zip được lưu trữ trên bất kì thiết bị nào
  • Khi quá trình khôi phục hoàn thành, người dùng có thể xem trước dữ liệu bị mất có thể khôi phục từ các file Zip bị lỗi/hỏng
  • Nội dung các file đã được khôi phục có thể lưu lại trên bất kì nơi nào
Download Remo Repair Zip v2.0.0.27 Full - Sửa chữa file ZIP bị lỗi

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

Mã Hex tải phần mềm:

Hoặc:

Để hiển thị link tải qua đoạn mã Hex bên trên, các bạn làm theo hướng dẫn ở topic bên dưới:

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Poor Choy

Búa Gỗ Đôi
Phần mềm phá pass thì rất nhiều, nhưng tất cả đều vô dụng thôi bạn ạ, đó là lý do vì sao mình không post phần mềm như vậy lên diễn đàn, làm tốn thời gian của người khác khi họ vào tải
Có phải nó hoạt động kiểu brute-force không bạn?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Có phải nó hoạt động kiểu brute-force không bạn?

Chính xác rồi bạn ạ, vì như thế thành ra thời gian rất lâu, mất thời gian, mà gần như là không thể.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
link die rồi add ơi

Bạn chuyển sang dùng tạm phần mềm này nhé, phần mềm bạn nói mình sẽ fix lại sau: