Game Miễn Phí - [Red Alert 2 - Yuri's Revenge] Bản cài và sửa lỗi dành cho win10 | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Game Miễn Phí [Red Alert 2 - Yuri's Revenge] Bản cài và sửa lỗi dành cho win10

GameOAMG

Rìu Bạc
Với một lỗi nữa là khi mình lưu game đang chơi lại, rồi mở game đã lưu thì ko dc, cũng bị out game lun. Xem phần đính kèm 11478
:) lỗi này thỉnh thoảng sẽ bị do file game. Mình không thỉnh thoảng bị nên chưa biết fix thế nào. Nó phải hay bị mới fix được.
Lỗi Npatch thì nhiều nguyên nhân lắm. Nếu mà lâu lâu mới bị thì cũng không sao đâu.

GameOAMG

Rìu Bạc
À có bản hay file việt hoá ko ạ ? Hoặc cách việt hoá ko ạ ?
? Mình k có. Cơ bản cũng k thích việt hoá nên cũng k để ý. Bạn thử kiếm trên gg đi

Add ơi xin giúp đỡ, phần nhiệm vụ Yuri phe Allied màn 1 bị lỗi không qua màn được, mình có cài Fix alt+tab theo hướng dẫn nhưng vẫn bị, xóa cài đi cài lại 2-3 lần rồi, giao diện các thứ còn lại oke hết. Mong Add giúp đỡ

Hình ảnh Game Yuri's Revenge mod Nightmare của whisky157:

Sửa lỗi Game Yuri's Revenge - Red Alert 2:
- Đen màn hình khi vào game.
- Alt + Tab bị treo game.
- Chơi 1 lúc là treo hình treo game.
Video hướng dẫn cài đặt và chỉnh file khắc phục lỗi game trên Win10

Link tải:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Thắc mắc gì hoặc có lỗi nào mới inbox mình nhé :)

Thanks nhé mọi người, lâu rồi chơi lại thế nào